Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenye uwezo wa kufundisha chemistry na physics anitafute

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mikumi, May 1, 2012.

  1. m

    mikumi Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KAMA UNA DIPLOMA YA UALIMU AU GRADUATE YA CHEMISTRY NA PHYSICS NIPIGIE NIKUPE KAZI NA MSAHARA NI MAELEWANO. KWA MAWASILIANO PIGA 0713007977/ 0786 007977. AU SENDI YOUR CV TO eliud732001@yahoo.com
    kazi njema na siku njema
     
  2. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sema upo mkoa gani manake kuna mikoa mengine du inabid mtu ujiulize mara 2 2
     
  3. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ni pm mshahara kaka ndo tuanze mawasiliano yupo kijana hapa anajua hzo mambo
     
  4. y

    ymalago Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Aug 26, 2009
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    n pm mkuu
     
Loading...