Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenye utaalam na laptop anahitajika haraka.

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Billie, Apr 12, 2012.

  1. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,243
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Jaman nina kalaptop kapya nimenunua Dell latitude E5520 betri yake inaonesha kuwa inatunza sana charge ila nilikuwa nina ka Hp fulan betri ikafa hivyo naombeni mnijuze namna gani naweza tunza betri hili lisife kwa muda mfupi.Sifa zake ni 500GB HDD, RAM 4GB,procesor intel i3.SITAKI KUSUMBULIWA TENA NA BETRI NAOMBENI MASHARTI GANI NIFWATE ili idumu?
     
  2. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,970
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Aaah,mi nilijua labda kunashavu la ajira bana,sijuiii hukoo kawaulize wengine,umeniudhi kwelikweli ninakaujuzi kangu na hivo vi mambo lkn sijui kunamtu anasafiria nyota yangu,yaani sipati hata kazi mweeee!!!
     
  3. Godfrey Electronics

    Godfrey Electronics JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 582
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    niuzie, taja bei
     
  4. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    badili avarta yako jamaa 'inakera'
     
  5. Isaac Chikoma

    Isaac Chikoma JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    1.usiwe una plug in kwenye charge muda wote.
    2.icharge ikijaa unatoa.
    3.wakati unaifanyisha kazi nzito kama kuchoma cd au unafanya window installation,iweke kwenye charge ili betri iweze kudumu zaid,
    4.power fluctuations huwa zinaaribu betry,hakikisha plug yako wakati wa kucharge iko tight,haichezichezi,na wakati umeme unacheza cheza unaitoa.
    5.icharge had ijae,na uitumie mpaka iwe ndogo usiache laptop ikazima yenyewe kwa kuishiwa na charge.
    6:kama unahitaji kuangalia movie ya cd ni vema ukaikopy kwenye hd,kuliko kuangalizia na cd moja kwa moja.
    7.hakikisha huzibi tundu ambazo laptop inavuta hewa ndani kwa ajili ya kupooza processor kama kuweka kitandani,unless matundu hayo yawe pembeni.
     
  6. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #6
    Apr 13, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,243
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    hayo ndo madhara ya kusoma IT ya pale ifm na bado utasota sana.Ushauri wng kafungue vile viduka vya kuingiza nyimbo kwenye simu
     
  7. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #7
    Apr 13, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,243
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    kwa nin labda unataka nikuuzie? Nimeinunua dola 700
     
  8. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,243
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    asante kwa maelezo yako
     
  9. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Screen Size ni ngapi? hiyo ndo kitu inatumia sana charge
     
  10. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,243
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Sijui je waweza kunieleza namna ya kuichek?
     
Loading...