Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenye upeo wa hili suala! Linalohusu kudisko

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Advocate J, Jul 13, 2012.

  1. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Wana jf naomba mnisaidie sababu kumi zinazompelekea mwanafunzi wa chuo kudisko!
     
  2. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    1. kutosoma
    2. kupenda starehe
    3. kuto hudhuria vipindi
    .......


    zingine utajaza mwenyewe
     
  3. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,726
    Likes Received: 421
    Trophy Points: 180
    Poor analytical thinking and low problem solving capacity!
     
  4. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sababu hata hazifiki kumi, sababu ni moja tu kutojitambua asipojitambua kwisha habari yake
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Elimu ya chuo ilivyo rahisi kudisco ni ngumu sana labda uache kabisa kufanya mitihani
     
  6. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    digree za chupi.......ukikataa kitoa uchi unadisko
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    Majibu yako yanaonyesha kwamba haujafika chuo haaaaaaaaaaaaaa,hakuna watu wanaokula bata na kuskipu vipindi kama wanachuo na wanamaliza vizuri tu,wengi wanaodisco si kwa kutotimiza gpa ya 2.0 bali ni incomplete. Au ungese wa ma dr na ma pro mtimanyongo
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,043
    Likes Received: 549
    Trophy Points: 280
    1.Incomplete
    2.Kutofanya Field
    3.Utimanyongo wa ma dr na ma pro
    4.Kukamatwa na mabomu
    5.Kutoweza ku-clear carry
    6.Kushare demu na prof/dr/tutor
    7.Kudharau somo la mwalimu waziwazi
    8.Kutolipa ada/xul fees
    9.Kufanya wizi au uharibifu wa mali za chuo
    10.Kuwa spoted kwenye migomo as frontliner
    11.Udanganyifu kwenye mtihani
    12.Kuchanganya namba ya mitihani
    Sababu moja inaweza kumfukuza mwingine na nyingine kama hiyo isimfukuze,inategemea na cheo cha mzaza au connection ya mzazi
     
  9. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kweli kabisa mkuu Me chuo bado
     
Loading...