Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenye Updates kuhusu TPSC!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Gagurito, Apr 9, 2012.

  1. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni juu ya zile nafasi zilizotangazwa na chuo cha Utumishi wa Umma/ Tanzania Public Service College atujuze!
     
Loading...