Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenye Update ya Shortlisted katika Geita Gold Mine

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by SERVO SERVUM, Aug 15, 2012.

  1. S

    SERVO SERVUM Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Wana JF naomba kujuzwa kuhusu Graduate Recruitment Program ya Mgodi wa Geita kama wamekwisha toa shortlist. Kama bado wakisha wezesha hilo kwa wale wenye taarifa naomba tusaidiane katika kufahamishana.

    Natanguliza Shukrani.
     
  2. unknown animal

    unknown animal JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    still bado kuna long list bro
     
  3. michael mbiti

    michael mbiti Member

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hi, wanajamii foru hamujambo mm nawapeni hi tu wadau,
     
  4. S

    SERVO SERVUM Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    kwahyo walioomba ni kama elfu ngapi? Na wanahitaji wangapi? Na wanatarajia kuachia majina lini?
     
  5. S

    SERVO SERVUM Member

    #5
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    na mnasikia sikiaje kuhusu salary na incentives zao jamani?
     
  6. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    sie wazima hofu kwako
     
  7. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    hatuzisikii incentives zao maana tumeziba masikio
     
  8. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    \
    wewe nani kakwambia ?au na wewe unatakakujifanya shemejio anafanya kazi GGM
     
  9. d

    dabingo New Member

    #9
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vuta subira ndugu yangu, nadhani bado wanalifanyia kazi
     
  10. S

    SERVO SERVUM Member

    #10
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    vp jaman? Hawajatoa?
     
  11. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huyo ni shemejiye HR manager wa GGM anayefahamika kama "FIVE"
     
  12. T

    Tyad of fake Politcs Member

    #12
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karibun sana kwa bwn Five na kwa wale ma-bi-Dada hasa walioko kwny Acc/Finance kuna mtu anaitwa Ankamah(mGhana) anawapenda sana na lazma hawa-employ(re-marry) kwenye Idara Yake










    MENTION][/MENTION]
     
  13. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huyo Mghana alishamwaga manyanga siku nyingi tu, ila alituachia vigari tunaoshea mitaa ya Geita.
     
  14. T

    Tyad of fake Politcs Member

    #14
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wacha weee, safi Binti.com mtt wa kileo.......bas rafik yangu Schanknecht atarith mambo......manake finance ya ggm balaa

     
  15. S

    SERVO SERVUM Member

    #15
    Oct 10, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    mi nahitaj jua kama wamekwisha ita au la bhajameni.
     
  16. S

    SERVO SERVUM Member

    #16
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    mbona ha2juzan ukweli?
     
  17. Wizzo

    Wizzo JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    kama hukutoa laki 5 usitegemee jina litoke
     
  18. S

    SERVO SERVUM Member

    #18
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    utan pemben plz
     
  19. S

    SERVO SERVUM Member

    #19
    Nov 29, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    yani hadi leo hawajaita tu jamani?
     
  20. S

    SERVO SERVUM Member

    #20
    Nov 29, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 89
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    hivi kweli hawa geita wako serious kweli? Mbona no response mpaka sasa?
     
Loading...