Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenye up date ya mazishi ya kanumba plz

Discussion in 'Celebrities Forum' started by kinudy, Apr 7, 2012.

  1. k

    kinudy Member

    #1
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    wana jamvi kwa wale walio na taarifa za mazishi ya kijana mwenzetu naomba atujuze hapa jamvini ili watu tujipange plz nawasilisha
     
  2. ze encyclopedia

    ze encyclopedia JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    atazikwa dsm, au bukoba kwao na mama yake. au mwanza kwa babu yake. ama shy kwa baba
     
Loading...