Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenye Ujuzi na Dell Optiplex GX620 jamni!!!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Ligogoma, Mar 31, 2012.

  1. Ligogoma

    Ligogoma JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 1,853
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    Habari wana JFMie natumia computer ya Dell Optiplex GX620 (desktop), tatizo ni kwamba inanisumbua hasa kwenye upande wa networks.Nikiweka moderm ya vodacom ikisha itambua tu inajizima then inatokea background ya rangi ya blue yenye maandishi meupe mengi!! Nimesoma lakini hayaoneshi tatizo hasa liko wapi zaidi ya kusema tu kuwa huenda kuna program inaidhuru computer!!! Nikaamua kuiformat na kuistall Window 2003, Kaspersky na modem ya voda tu lakini tatizo linaendele!!!Wenye ujuzi wa haya mambo tafadhali msaada wenu unahitajika
     
  2. B

    Bukyanagandi JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 6,418
    Likes Received: 2,271
    Trophy Points: 280
    Kwani tatizo hilo limeanza kujitokeza kuanzia lini, mkuu naona uhondoe kabisa kwenye system software ya modem ya Vodacom kama ifuatavyo:
    • Kwenye desktop right click on My Computer ICON -->Select Properties
    • Kwenye Dialogue box chagua Hardware --> click on Device Manager
    • Click on modem ICON--->right click kwenye type ya modem husika--> select Uninstall.
    Hii itaondoa software za modem, lakini kunabaki procedure moja ambayo nayo niya muhimu kuondoa kabisa remnat ya ya software hizo, fanya yafuatayo:
    • Nenda kwenye Control Panel select Phone and modem Options ICON, kwenye Dilogue box select modem -->Click on remove

    Hii itakuhakikishia kwamba modem software za Vodacom zimeondolewa kabisa katika system yako. Sasa jaribu ku-reinstall software upya na hakikisha hakuna conflicts kwenye usb ports. Kitu kingine hii antivirus ya Kaspersky nayo inakuwaga na matatizo sana, jaribu kuhiondoa kabla ya ku-install modem upya. Oh sorry, umesema unatumia Win2003 siyo XP, nafikili prodecuder za kuondoa software za modem hazitofautiani.
     
Loading...