Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenye ujuzi huu jamani naomba tusaidiane..

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by ProBook, Feb 10, 2012.

  1. ProBook

    ProBook JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Ni matumaini mu wazima wana JF,jaman me naomba mtu yoyote mwenye ujuzi na mautundu ya kucheza na hizi phones zetu za aina zote kwa kuhard reset,soft reset,ku flash,ku crack different files,kuunlock different 4nes an many other thngc naomba anisaidie mautundu na mimi an plz if tc confidential naomb anitumie kwny email yangu
    david.wnstn@yahoo.co.uk
     
Loading...