Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenye ufahamu wa hawa jamaa

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by MAUBIG, May 29, 2012.

  1. MAUBIG

    MAUBIG JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 760
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 60
    kuna watu wanaiotwa [FONT=&quot]A3 institute of Professional Studies kama wawajua tujuze[/FONT]
     
  2. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,039
    Likes Received: 927
    Trophy Points: 280
    let me google.
     
  3. MAUBIG

    MAUBIG JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 760
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 60
    Poa mwana google kisha tuambie, mana kuna nafasi fulanh za kazi wametangaza kupitia zoomtanzania
     
  4. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hiki chuo kipo maeneo ya fire-dsm kabisa pale kwenye mataa ya fire unakiona, ni chuo cha wahindi NA MOST OF THE STUDENT NI WAHIND ,KATIKA REPUTATION HERE IN DSM SIO KIVILE NI KAMA VILE NEW HORIZON CURICULUMN ZAO ZILIVYO NI CHUO KIDOGO TU KWANI WEWE UKO WAPI?SIJUI ZAIDI YA HAPO MKUU
     
  5. MAUBIG

    MAUBIG JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 760
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 60
    Thanks kwa taarifa mkuu, mie nipo dom, wametangaza nafasi za tutors na mid sifa ninazo, vp kama unafahamu maslahi yao maana kama wamiliki ni wahindi hawa jamaa wana sifa za unyonyaji kimaslahi, please tujuzane tusije ingia choo cha kike
     
  6. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Omba kazi then ukiitwa kwa interview uta-negotiate nao ishu za maslahi. Acha kuwa mwoga!
     
  7. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mwache aendeleze uoga wake maana usimwamshe alielala kama hataki kuamka mpaka labda kuwe na tetemeko au sunami, wengine wanaaply maswali hayo mengine watayajua wakiitwa kenye interview.Sasa wewe hata kuaply hujaaply unaanza kuulizia maslahi
     
  8. MAUBIG

    MAUBIG JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 760
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 60
    kama hujui nadhani itakuwa ni busara kukaa kimya soma kisha pita
     
Loading...