Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenye ufahamu jinsi ya kuhamisha mkopo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by alexmahone, Sep 26, 2012.

  1. alexmahone

    alexmahone JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 427
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Ndg yng amepata vyuo viwili st joseph songea course ni computer with education alichaguliwa na tcu.,pia amepata mzumbe course ni belm aliomba directly..mkopo umeelekezwa st joseph.,yy anataka kuupeleka mzumbe ili akasome huko..
    Je ni hatua gani achukue..?
     
  2. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,058
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    wasiliana na bodi ya mikopo issue inatatulika
    afatilie admission zake mzumbe kwa ajili ya kujiunga na chuo
    nafikiri vyuoni huwa kuna msaada mkubwa sana hasa kupitia serikali ya wanafunzi huwa kuna wizara ya mikopo ambay inadili na issue kama hizi
     
  3. alexmahone

    alexmahone JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 427
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Thnx kwa ushauri
     
Loading...