Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mwenye uelewa kuhusu grants application

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Njunwa Wamavoko, Sep 4, 2012.

  1. Njunwa Wamavoko

    Njunwa Wamavoko JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 5,413
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    cjui ni kwamba siko current lkn nilikuwa naomba mni-update application za grants kama zimeshafanyika?na kama bado twa apply aje?
     
  2. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #2
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    yaelekea hata hujui ni jamii ya watu gani wapo huju JF. wengi wao ni vi form6 vinavyoenda chuo, unapozunguzia suala la grants unaongea lugha gangano humu. Think twice.
     
  3. jphty

    jphty Member

    #3
    Sep 4, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    mmmmmhhh kaz kweliiii kweliiiii!!!! sasa sijui hiyooo ndo lugha ganii maanakeee!!!!!!! labda mi peke yangu ndo siijui!!
     
  4. Njunwa Wamavoko

    Njunwa Wamavoko JF-Expert Member

    #4
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 5,413
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    grants ni term ambayo inatumika heslb kumaanisha hela utakayopewa bila kurudisha lkn ufanye kaz Tz kwa miaka5, applicable kwa baadhi ya course za afya xaxa application zza hiyo ni ln?kama hazijafanyika!
     
  5. Njunwa Wamavoko

    Njunwa Wamavoko JF-Expert Member

    #5
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 5,413
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    changia mada iliyoulizwa sio kukosoa spelling mistakes!
     
  6. Njunwa Wamavoko

    Njunwa Wamavoko JF-Expert Member

    #6
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 5,413
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    grants ni term ambayo inatumika heslb kumaanisha hela utakayopewa bila kurudisha lkn ufanye kaz Tz kwa miaka5, applicable kwa baadhi ya course za afya xaxa application zza hiyo ni ln?kama hazijafanyika!
     
  7. f

    fidelis zul zorander JF-Expert Member

    #7
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 670
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    umechaguliwa muhas..??..maana majembe wa pale tu ndo wanakula hizo grants
     
  8. k

    king rockie ATL JF-Expert Member

    #8
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Grants sio muhas peke yake ni chuo chochote ila uwe umechaguliwa MD,DDS au BVM na lazima uwe na performance ya division 1 au 2 na application zake zitatangazwa so kama una vigezo hivyo subiria tangazo kutoka HESLB!
     
  9. Geofrey_GAMS

    Geofrey_GAMS JF-Expert Member

    #9
    Sep 4, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 538
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    lugha uliyotumia hapo kwenye red inaprove kwamba wewe una matatizo ya akili
     
  10. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,633
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    Kweli vi-forms six ngoja viende chuo, vinasumbua humu.Wahadhiri wapeni kazi nyingi washindwe kusumbua humu. Tukiona bado wako wanasumbua ni kuwa wahadhiri hamfanyi kazi vizuri!
    (By the way mweleweshe basi maana ya grant ni nini usimlaumu tu)
     
  11. Njunwa Wamavoko

    Njunwa Wamavoko JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 5,413
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Nashukuru mkuu nilixoma mahala wananambia zitakuwa advertized in july,bt it seemz bado nilifikiri nimepitwa!shukrani!
     
Loading...