Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenye taarifa zozote kuhusu D' Banj

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Ngarenaro, Jun 4, 2012.

  1. N

    Ngarenaro JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna taarifa nmeckia kuhusu mwanamuziki huyu kutoka Nigeria but not confirmed, ni kweli amefariki?
     
  2. Davie S.M

    Davie S.M JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Na we nawe unajisikia Ku-post ama Niajee ?..kama umeweza ingia humu umeshindwaje ingia Google ukapata Habari unazotaka.

    Sent from my BlackBerry Porsche using JamiiForums
     
  3. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hivi huyo ndiye aliyekana ule ujauzito wa Genevive, hata kama ana songs nzuri, sijui cash pia, afe tu, alimdhalilisha sana Dada wa watu
     
  4. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kweli nimeona google, amepigwa risasi nchini Marekani na unknown person, bado nitaifuatilia vizuri later ili nielewe why
     
  5. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Good, amekataa, ameibuka some minutes ago na kusema yuko ok, na hizo rumours ni nonsense, teh, teh, teh
     
  6. denoo49

    denoo49 JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 1,301
    Trophy Points: 280
    upo upande upi sasa!? Maana mwanzoni umesema "ngoja afe", sasa hv unadokeza kwa kidhungu zaidi "Good" kwamba yupo hai.
    Au ndo'nyie akina "kote kote"
     
  7. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wacha nimhurumie tu , maana alivyonikeraga!, ni good sana kwa wale mashabiki wake wa sana sio Mimi
     
  8. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #8
    Jun 4, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Guys hiyo taarifa siyo ya kweli,hiyo taarifa ilikuwa ya april 1 siku ya wajinga,na siyo habari mpya
     
  9. N

    Ngarenaro JF-Expert Member

    #9
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Kaka mbona umekuja na moto sana, ona wenzako hapo juu walivyochangia kwa ustaarabu, by the way, it wasn't necessary that you should have to comment, cause you added nothing tangible.

    Live long D'Banj
     
Loading...