Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenye taarifa za mgodi wa uchimbaji wa uranium ambao bush ana hisa hapo na mkuu k.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by zubedayo_mchuzi, Sep 4, 2011.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Sep 4, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    mwenye taarifa kuhusu mgodi wa kuchimba uranium hapo bahi dodoma atujuze,nimesikia ungeanza mwezi wa nane,umesitishwa kwa sekeseke la jairo,mpaka mwakani,na wanaofisi yao maeneo ya airpot dodoma kama cjakosea
     
Loading...