Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MWENYE taarifa za David Jairo atujuze zaidi repoti ya CAG,

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by igwana123, Aug 11, 2011.

  1. igwana123

    igwana123 Senior Member

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 174
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamani mwenye taarifa za uchunguzi wa CAG kuhusu David Jairo atujuze na tuhabarisheni!
     
  2. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nimemuona hapa kona baa sinza sasa hivi anakata kilaji kwa kwenda mbele huenda kafuata milupo hapa!!!
     
  3. aspen

    aspen JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 504
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Amesimamishwa kazi kupisha uchunguzi soon tutawapa full statement
     
  4. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    kashaagiza Bill za kilaji zitalipwa na Twanesco na Milupo wanalipa Bwarrick!

    Mk,w,ere ni mshikaji wangu najua siri zake nyingi hawezi kunifanya kitu akimwaga ugali me nitamwaga Mboga..
     
  5. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Waziri Mkuu Pinda alisema ingekuwa chini ya uwezo wake angefukuzwa kazi. Watanzania wengi walifikiri kuwa baada ya mkuu kutoka Afrika kusini huyu jamaa angestaafishwa kwa manufaa ya umma. Lakini nasikia tetesi kuwa mkulu aliporudi alimripukia Pinda kuwa nani kampa ruhusa ya kusema maneno kama hayo hadharani na kumwuuliza kuwa hajui huu utaratibu wa kusambaza bahasha bungeni wakati wa bajeti umekuwepo muda mrefu? Ndio ukasukwa mpango wa kumpumzisha kwa malipo wakati zoezi la kumsafisha likifanywa na CAG.
     
  6. M

    MwanaMagongo Member

    #6
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 5
    Jairo is innocent.
    Acount ya GST haijui hata bilioni ikoje, sana sana wakipata wanapata mil 500.
    Ukiibua kashfa, jiandae, siyo kukurupuka, sometimes mtu anamakosa kweli lakini kukurupuka kwako wampa faida
     
  7. MHASIBU HALISI

    MHASIBU HALISI Member

    #7
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Code:
     [b]ngoja nikae sawa[/b] 
     
  8. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Serikali ya kipuuzi hii.
     
Loading...