Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenye taarifa ya Dr Harrison Mwakyembe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by samilakadunda, Oct 18, 2011.

  1. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Wadau tunaomba kujuzwa juu ya hali ya Dr mwakiembe ambaye alisafirishwa hivi karibuni kwenda india kwamatibu.MUNGU IBARIKI TANZANIA MUNGU MBARIKI DR MWAKIEMBE.
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,973
    Trophy Points: 280
    hebu tumsubirire msemaji wa familia mh.Mwambalaswa
     
  3. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #3
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sio Dr Halison Mwakiembe, ni Dkt Harisson Mwakyembe!
     
  4. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Nimesoma thread moja inamuonesha amepiga picha na wafanyakazi wa hospitali huko anakougulia; wanasema anaendelea vizuri ingawa hawasemi kama diagnosis ya maradhi yake kama imetibitisha kulishwa sumu au au mambo mengine!!
     
  5. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Unajua ukiangalia haya mambo kijuu juu it's fine typo! Lakini kama taifa kuna kila dalili tuna tatizo kubwa mno kwenye suala zima la kusoma na kuandika correctly. Copy and paste bado zinatushinda. Nikikumbuka kisa cha babu wa Loliondo kila siku alikuwa anapewa majina mapya na vyombo vya habari!!!!!! Nimeshaziona humu JF breed badala ya bleed, flame badala ya frame, Ripumba, lushwa, halaka halaka haina balaka you name it!!!!!!!
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Shule za vodafasta mkuu...

    Janga la kitaifa
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,584
    Likes Received: 1,314
    Trophy Points: 280
    He is doing well, i think.
     
  8. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu siyo utani unajua it's shocking angalia kama hii comment nimeikuta mwananchi:

    Who the heck is that Walioba? Inakuwaje jina maarufu linaloandikwa magazetini karibu kila siku linakosewa kwa mtindo ule wa kumix "r" and "l"?????? Kiurahisi kabisa ungeweza kusema ni typo! lakini vipi na hayo maneno mengine? Kweli kuna janga la kitaifa.
     
  9. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,991
    Likes Received: 1,865
    Trophy Points: 280
    Mkuu umenigusa sana,hii ni dalili ya janga lingine kwa vijana! Mimi mwenyewe huwa nakereka sana.siku hizi elimu za awali kama msingi mtoto akirudi anakwambia "good morning father" unashangilia! Zamani kulikuwa na msisito wa hati na kuandika kwa usahihi maneno.ukiwa na hati chafu unaandikia penseli hadi ukome na rula za mikono huku ukiona aibu wenzio wameruhusiwa kutumia peni.unaweza kutumiwa sms na dogo wa form 3 ukachanganyikiwa kabisa tena na hivi vifupi vyao wanavyotumia wanajisahau wanaviweka hadi kwenye mitihani na unakuta mwl kaweka tiki! Hizo ripoti zitazokuwa zinaandikwa na hawa lazima uwe na sharobaro pembeni akusaidie kufafanua!
     
  10. Pezzonovante

    Pezzonovante JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2011
    Joined: May 1, 2008
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dr yuko poa hivi sasa yuko apolo india soon ankuja kuvua magamba watu weeeeee acha tu
     
  11. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Yaani unajua mkuu nikikumbuka enzi zile hata mtoto wa darasa la tatu asingeweza kuandika walioba, na tena kama alijijua kwamba ana tatizo la l, r lazima angeuliza kwanza. Kama ulivyoelezea hapo ule mchaka mchaka wa darasa la kwanza na la pili ilikuwa hukatizi bila kuzielewa herufi zinavyoandikwa na kutamkwa.

    Nimetolea mfano mara nyingi sana hapa wa watu ambao siku zote hutamka s badala ya z, lakini hata siku moja huwezi kukuta ameandika "mesa" au "sulia" au hiyo ilikuwa ni "samani sana". Inaonyesha wazi kuna bonge la carelessness katika elimu yetu ya msingi.
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    habari ya mwakyembe mnaiua?
     
  13. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    wakati anatoka huku alikuwa anaweza kutembea, anaongea, ila mwili ulikuwa umevimba....hiy picha ya jana anaonekana amethoofika, mwili bado umevimba.....bado anaumwa
     
  14. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Imo humu kwenye threads nyingine zaidi ya mbili!
     
  15. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    mungu amsaidie apone haraka.
     
  16. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #16
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hii post ipo somewhere humu JF, kuna tatizo ndugu zangu lazima tukiri!!!!!!! And something need to be done now!!!!!!!!

     
  17. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #17
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Mnafundishana lugha sasa
    wkt wananchi tunataka kujua hali ya Dr.
     
  18. l

    luckman JF-Expert Member

    #18
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    two at once!
     
  19. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #19
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,889
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Hahahahahahahahahahahahahahahahaaaaaa kaka umeuaaaaaaaaaa, Kiswahili kingine fasaha hadi balaaa. Sasa na hiyo ni typo au Maana duh. Ulimaanisha Msisitizo au Msisito ni neno linalojitegemea? Maana kwa kikwetu umetukana mwana.
     
  20. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #20
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wala siyo error typing ni kutokuwa makini. Watanzania wengi hawako makini kwenye vitu vingi, kitu kama jina wanaona ni kitu cha kawaida. Lakini kukosea jina ni kosa kubwa sana. Halafu huu ni uwanja wa great thinkers, hata kucopy na kupaste jina nayo kazi. Au ndo kwenda kinyume na ujumbe wa Invisible , ''Ficha Upumbavu na wala siyo werevu'' ? . Mi naona hapo ni kuanika upumbavu wako ambao umeuzidi werevu.
     
Loading...