Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenye taarifa nafasi za kazi TPDC

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mankipe, Oct 25, 2011.

  1. mankipe

    mankipe Member

    #1
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wakuu leo nimepigiwa simu ya kuitwa kwenye interview TPDC ila kwa sababu nimetuma application nyingi nimesahau tangazo lao. mwenye nalo naomba anitumie
     
  2. Nkosi

    Nkosi Member

    #2
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tangazo la nini ?jiandae kujibu maswali tu, usisahau kubeba dictionary...
     
  3. mankipe

    mankipe Member

    #3
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ndugu mi nimepigiwa cm tu ckumbuki tangazo la lini that y naomba msaada. tatizo hata nafasi aliyenipigia cm akuniambia though najua itakuwa uhasibu au ukaguzi wa hesabu.Nimefanya aplication nyingi sana ndugu
     
  4. t

    thesolomon Member

    #4
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole mkuu hilo ndo tatizo la tanzania na africa kwa ujumla unaapply kazi mpaka soli inaisha mpaka siku ukiitwa hujui nafaci ipi umeitwa inakuwa kama miracle tuu,anyway we nenda piga preparation ya masuali general ya interview then ingia kwenye mjengo usiwe na shaka nafaci inaweza kuwa yako cha muhimu usisahau kusali kwa dini yako
     
  5. Mfatiliaji

    Mfatiliaji Member

    #5
    Oct 25, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Pole sana mkuu,jiandae vizuri generally tu.tatizo unaweza ukaulizwa duties na responsibilities za kazi hiyo afu ukabaki unatoa macho kama siyo kuonekana hauko serious.maandalizi mema.
     
  6. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Kuna hukusave kwenye flash au floppy disc?
     
  7. k

    kyangara Member

    #7
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Angekuwa amesave angeomba hapa wadau wamsaidie?au unajiongelesha tu!!
     
  8. MAGAMBA MATATU

    MAGAMBA MATATU JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 591
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 60
    Uliomba mwezi gani ili tupekue Documents ila hata kama na mwezi hukumbuki sasa msaada utakuwa mdogo,,,, pamoja na hivyo nakushauri kufanya kosa si kurudia kosa ...jaribu kuwa unatunza barua zako za copy pale unapoomba kazi maana kazi za TZ unaweza ukaomba mwaka 2007 ukaitwa interview mwaka 2011 na bado ukakosa kazi,
     
  9. mankipe

    mankipe Member

    #9
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    asante sana kaka tatizo cv na application letter ndo izo izo tunaedit tu....anyways nahisi kuna post ya mwezi wa nne mwishoni hapa JF inaonyesha kuna kazi ya internal Auditor D/L ilikuwa 5/5/2011 na ndio hiyo...nimejaribu kutafuta kupitia google....NIMEIPATA WADAU
     
  10. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #10
    Oct 26, 2011
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,566
    Trophy Points: 280
    This's what u're supposed to do when applying jobs next time.
    -Kwa visent hivyo hivyo vichache tunavyopata, jaribu kununua faili hata kama haya ya hali ya chini....
    -Make sure unakuwa na stepla na pini zake
    -Try to have punching machine

    *****Kama unaomba kazi kwa tangazo la gazetini; ukishamaliza kata tangazo kisha li-faili
    *****Kama tangazo lipo kwenye website,.....copy the infos save kwenye word kisha jitumie kwenye email yako in case u don' have PC, na kama unayo unaweza ku-save baada ya kutengeneza folder utakalohifadhi applications zako zote including matangazo ya kazi ya online. Hii ni muhimu coz' uikitegemea cku ukiitwa interview utajaribu kutafuta tangazo kwenye website husika, hutalikuta!
    ***** Kama PC huna, try to ur level best kuwa na flash hata ya MB 500 amayo ndani utakuwa na folder la applications zote.
    ***** Don' edit ur last application by overwriting it....make the original document unaffected
    ***** Sometime huwa na-foward online jobs adverts kwenye my emails....na hii ni very helpful
    **** Kama una PC/Laptop, fanya makaratee upate printer hata ya sh.60,000/= baada ya hapo maisha ya kutafuta kazi yatakuwea rahisi sana coz' u'll be fully equiped.

    Binafsi, hii inanisaidia sana, tena sana na hapa nilipo nina matangazo ya kazi nilizowahi kuomba zaidi ya miaka miwili iliyopita!
     
  11. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #11
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,788
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Ungemuuliza aliyekupigia simu kwamba upo kwenye post gani...siku nyingine usiwe mwoga!! Uliza
     
  12. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #12
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Kaka we kula desa kwa nguvu ufanye usaili,naamini haitakuwa executive interview.
     
  13. mankipe

    mankipe Member

    #13
    Oct 26, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nashukuru kwa ushauri wenu wadau..tupo pamoja
     
  14. m

    markj JF-Expert Member

    #14
    Dec 9, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    interview wamekuamia tarehe ngapi? na je ni aina gani ya interview mkuu?
     
Loading...