Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenye taarifa kutoka mkombozi bank plc, plz!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by omusimba, Aug 21, 2012.

  1. o

    omusimba JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Jul 25, 2012
    Messages: 297
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    jamani naomba kupata taarifa ya zile nafasi za kazi zilizotangazwa hivi karibuni pale mkombozi bank. Natarajia ushirikiano.
     
  2. Man Ngosha

    Man Ngosha Senior Member

    #2
    Aug 21, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 192
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hata mie niliapply,mwenye taarifa atujuze!!
     
  3. Qulfayaqul

    Qulfayaqul JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    walishafanya interview na wamesgachagua nina jamaa zangu wawili wamepata, hata mimi nilomba ila naona waliita watu wanaowahitaji tu. Jamaa yangu mmoja kapata nafasi ya auditing na mwingine meneja. Nadhani tusubiri bahati nyingine. Na hao jamaa zangu wote wameshatoa resignation notice hapa ofisini kwa ajili ya kujiunga huko.
     
  4. c

    cielo Senior Member

    #4
    Aug 21, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nackia huwa hawatunz cv wakishaajr tu wanatupa kwny dustbn,
     
  5. m

    markj JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    duh! mungu yupo nasi, je? vipi na kuhusu AKIBA COMMERCIAL BANK,zile za mateller 11. kweli kupata kazi ni kazi
     
  6. Sunman

    Sunman Member

    #6
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli jamani 2peane taarifa kuhusu Akiba commecial Bank
     
Loading...