Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenye taarifa kuhusu klad tz ltd

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Kambiaso, May 30, 2012.

  1. K

    Kambiaso Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Klad tanzania limited ni kampuni ya umeme wa taka iliyokua mbioni kuanza operation mwishoni mwa mwaka jana,mimi ni moja kati ya waliotuma application na hatimaye kuitwa kufanya intrvw kwny ofc zao zilizokua maeneo ya boko,nilihaidiwa kuitwa mwanzoni mwa mwaka huu kwa ajili ya anthr intrvw lakn hadi sasa naona kimya,kwa anaefaham tafadhari anijuze nn kiliendelea..
     
  2. M

    Mwana Mnyonge JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 317
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    daah mdau tulikuwa wote tuliofanya hiyo interview mm nilifanya mambo ya uhasibu bt hadi leo naona kimya sijui ndio ukiona manyoya tusubili lakini tuone may be wadau wanaweza kutupa information
     
  3. Msaranga

    Msaranga JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 950
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hawa jamaa karibu wataanza uzalishaji soon ila kinachosumbua ni makubaliano na tanesco ili waanza kazi purchasing power agreement ndio bado kuna longolongo hapo ,msihofu uwenda mkaitwa soon
     
  4. K

    Kambiaso Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Shukrani sana kaka kwa taarifa,ntashukuru kama nkipata kazi,nahisi hao jamaa ndio waliiona potential nlionayo kwa jinsi walivonihoji siku ya usahili.
     
Loading...