Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenye taarifa kamili za ukweli naomba anijuze

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Duble Chris, Nov 24, 2011.

  1. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kuna habari kuwa mamlaka ya mawasiliano Tanzania TCRA itazuia haya madishi yasifanye kazi ifikapo Dec 2012 na badala yake inawataka watu watumie ving'amuzi

    Naomba mwenye taarifa sahihi atujuze uhalisi wake
     
  2. Mlendamboga

    Mlendamboga JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 453
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Umekwenda na maji!!!! hapo danganya toto moja isiyokwenda nanihiiiiii!!!!! zipo nchi nyingi zilizoingia kwenye teknolojia ya digital hazijafikia huko labda bongo inaweza!!!! huo mkonga wa taifa wenyewe mpaka leo umekuwa mkongo badala ya mkonga!!! spidi ya bata!!!! sijui, wewe jiachie tu endelea kubrowse na kula vitu laini!!!
     
Loading...