Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenye Sheria ya Barabara 2007

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Mpui Lyazumbi, Sep 10, 2011.

  1. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Wakuu wanajamvi, nawaombeni kwa dhati ya moyo wangu niwekeeni hapa softcopy ya sheria namba 17 ya mwaka 2007 ya barabara - The Tanzania Road act #17 of 2007. Nimeitafuta maeneo mengi na sijaipata hatimaye nimeona nije hapa kuomba msaada. Natanguliza shukrani hasa nikiweza kui download,
     
  2. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 712
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    nenda kwenye website ya bunge kajipakulie.Ziko sheria nyingi tu.
     
  3. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    pcman, ntapita tena kuangalia. Ukinisoma vizuri nasema nimepita maeneo mengi sana. Nisaidieni tafadhali.
     
  4. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Jamani mbona kimya?
     
Loading...