Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenye ratiba ya tume ya katiba ya kukusanya maoni, naomba downloadable version hapa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Curriculum Specialist, Jun 29, 2012.

  1. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nisaidieni kupata hii ratiba, PDF file preferably, nahitaji kuwajuza watu wangu Jimboni wajiandae kutoa maoni yao.

    Natanguliza shukrani.
     
  2. Kakulwa P

    Kakulwa P JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ingia hapo kwenye link ndugu yangu utaikuta ratiba lakini ya mikoa minane ya mwanzo tu, pia kuna vipeperushi mbalimbali vitawasaidia hao ndugu zetu unaohitaji kuwatumia. Tume ya Mabadiliko ya Katiba
     
  3. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,295
    Trophy Points: 280
    dr anaendelea vizuri!
    Hachana na tume ya walaji na wachakachuaji.
     
Loading...