Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenye picha!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Beso, Aug 18, 2011.

  1. Beso

    Beso JF-Expert Member

    #1
    Aug 18, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tuliona picha ya simba kapakatwa!iwekwe na ya yebo aki.,...! Ni utani tu!
     
  2. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    simba.jpg


    Kama hii ni staili nzuri sanaaaaaaaaaaaaaaa au wewe unasemajeeeee hapoooooooooooooooooo
     
  3. Beso

    Beso JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 215
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    duuh!kaazi kweli.
     
  4. africa6666

    africa6666 JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2011
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 281
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hay bwana mwaka wenu huu, lakini subiri ligi ndo mtajua kiiza ni nani. inauma lakini
     
  5. Jeruh

    Jeruh Member

    #5
    Aug 18, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 78
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Wakati wenu wa kutamba huu sie tumekuwa wapole bwana ila tutakutana ligi kuu na tutawalipa kisasi tu.bt hongereni sana
     
  6. M

    Mr. Bigman JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Kwa nini penalty ya Sunzu jana ilirudiwa? Lengo ilikuwa kufanya Yale yale kama kwenye Kagame cup. Kuibeba champari lakini ilishindikana
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,900
    Trophy Points: 280
    bebe.jpg

    simba nibebe
     
  8. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
  9. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Duh!!! Mtu mzima kalamba majani...Ni noma!!
     
Loading...