Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenye Picha Zenye Sura za Polisi wa Kikwete Wanapoua Watanzania Tunaziomba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ZenaTulivu, Jan 8, 2011.

  1. Z

    ZenaTulivu Senior Member

    #1
    Jan 8, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kuna mwana jf yeyote ambaye anaweza akawa na picha zinazoto sura walau hata ya askari mmoja tu wa Kikwete pindi alipokua akitekeleza amri ya kuwanyunyizia Wa-Tanzania wenzake risasi kama maji.

    Yeyote mwenye picha za aina hiyo atuwekee hapa jamvini kwani wananchi tunataka kuwatambua na pia kupeleka salamu za aina hiyo hiyo ama kwa mhusika au vinginevyo uchungu huu utakavyotutuma.

    Ahadi ya Kikwete wa mwaka wa katiba na kuangusha sherehe ikono taifa ikiomboleza tumeziona na kuzihifadhi rohoni. Aishiye kwa ncha ya upanga na mikono yake kutapakaa damu za watu wasio na hatia .......

    Tafadhali mwenye picha hizo asicheleweshe.
     
  2. nkombemaro

    nkombemaro Member

    #2
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    HII HAPA MOJA ANGALIA

    [​IMG]
     
  3. nkombemaro

    nkombemaro Member

    #3
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    AU UNATAKA NYINGINE?
    [​IMG]HUYU NI FIRST LADY ANAEISHI NJE YA IKULU NAE AKAPATA MISUKO SUKO!
     
  4. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hizi picha jamani wengine zinazidi kututia simanzi. Mama wa watu Josephina alifanya kosa gani kiasi cha kupigwa hivyo!!! Kama si kukomoa mtu ni nini!!! Jk damu hiyo utailipa hapa hapa duniani.
     
  5. L

    LAT JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    duu.... huyu mtu wanaemgombania lazima anapesa... masikini wamesha msachi
     
Loading...