Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenye Noah, Gaia au gariyoyote inayobeba abiria 7 na kuendelea kwa ajili ya kazi!!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Joack, Jul 12, 2012.

  1. J

    Joack Member

    #1
    Jul 12, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nahitaji gari ya kufanyia kazi inayobeba abiria kuanzia 7 na kuendelea preferrable Noah, Gaia, Ipsum, au yoyote yenye uwezo huo. Nitampa hesabu ya siku 20,000/= mpaka 25,000/= kwa siku kulingana na makubaliano. Mimi nipo Dar Es Salaam. Gari itafanya kazi maeneo yenye barabara ya rami (sio roughroad) Gari itaendeshwa kwa uangalifu na matunzo ya kutosha. Aliye tayari tuwasiliane nitatoa namba za mawasiliano kwa maelewano na mapatano zaidi. Email yangu jsleym@gmail.com
     
  2. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,099
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hizo namba za mawasiliano utazitoa lini, Juzi?! au Jana?!
     
  3. Brine

    Brine JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    weka namba tufanye biashara kaka,
     
  4. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    fanya 50k nikupe gari
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    7 seater kwa 20 to 25K per day? Mabigi!
     
  6. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hesabu ya kupeleka kwa mwenye gari kwa siku kwa wenye magari hayo ni 40,000/= hapa mjini!ila sikukatishi tamaa,labda utapata
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,748
    Trophy Points: 280
    Si kasema kuanzia saa saba? yawezekana ni saa saba za usiku mpaka saa moja alfajiri.... STUKA!!
     
  8. Mtumishi Mkuu

    Mtumishi Mkuu JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndugu yangu sidhan kama uko serious, sipendi kukukatisha tamaa ila kwa gari kama hizo bk 20 kwa siku ni matusi. Labda upate gari iliyochoka kbs
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    Hajasema kuanzia saa 7, anataka gar ya kubeba watu 7+. Sasa Kama Noah, ama cruiser yenye vita nyuma vya kitalii italipiwa 25,000 kwa siku, starlet si atataka atoe buku tatu?:eek2:
    Ngastuka, machale kun'ndesa!
     
  10. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #10
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Starlet nitakupa buku jero.....
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,748
    Trophy Points: 280
    Kiru kiru!! Ote mae!!
     
  12. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #12
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Mie nina super custom 8 seater iko makini sana full AC lkn kwa ofa hiyo buku 20 kwa siku mhhh,,maana hiyo ni hesabu ya tax
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    ila isiwe gesti bubu tu
     
  14. J

    Joack Member

    #14
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijaweka namba za simu kwa sababu za watu wenye akili na uelewa tofauti kama unavyoona walivyotoa comment hapo juu. Sisi binadamu tuna uelewa tofauti. Naomba aliye tayari na serious anitumie private message kwa: Joack ili nitoe nammba za simu.
     
  15. J

    Joack Member

    #15
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kassim, Kwani ofa yako ya mwisho ni ngapi nitumie kwenye private message username: Joack
     
  16. J

    Joack Member

    #16
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siwezi kuweka namba zangu za simu hapa kuepuka usumbufu kutokana na watu kuwa na akili tofauti. Naomba ndugu kama uko serious naomba unitumie private message kwa username ya Joack. Nitakutumia namba ya simu kwa mapatano zaidi. Au tumia email ya jsleym@gmail.com
     
  17. J

    Joack Member

    #17
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Brine, Siwezi kuweka namba zangu za simu hapa kuepuka usumbufu kutokana na watu kuwa na akili tofauti. Naomba ndugu kama uko serious naomba unitumie private message kwa username ya Joack. Nitakutumia namba ya simu kwa mapatano zaidi. Au tumia email ya jsleym@gmail.com
     
  18. J

    Joack Member

    #18
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siwezi kuweka namba zangu za simu hapa kuepuka usumbufu kutokana na watu kuwa na ak ili tofauti. Naomba ndugu kama uko serious naomba unitumie private message kwa username ya Joack.
    Nimekutumia namba za simu kwenye private message yako angalia kwenye Inbox utazikuta kwa mapatano zaidi. Au tumia email ya jsleym@gmail.com
     
  19. J

    Joack Member

    #19
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaonekana umedandia tu mada huelewi hata kinachoendelea wala kinachoongelewa ndugu.
     
  20. J

    Joack Member

    #20
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kassim, Kwani ofa yako ya mwisho ni ngapi nitumie kwenye private message username: Joack au email: jsleym@gmail.com
     
Loading...