Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenye nia afanye hivi..

Discussion in 'Love Connect' started by Tugutuke, Apr 19, 2012.

  1. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bila kupoteza muda ku type, naomba niwe rafiki yako hasa mtoto wa kike,maana wa Kiume nimewazoea sana,siku zote wana habari za kwenda bar tu. So,natamani marafiki wa kuchat nao kwenye Facebook,twitter,the grid,and Jf. Hata via 4n no. Kama uko serious ni Pm afu tupeane contacts. Thanx
     
  2. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    haya watakutafuta. but si takuwa nao wengi? utawezaje kuchat na marafiki wote wa fb, twitter na jf? unazodola nyingi wewe. au za munyama?
     
  3. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nina simu mbili na laptop moja,so simu moja Facebook,nyingine twitter,na laptop ina deal na The Grid na jf
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mmmhhhh tamaa mbaya..muziki 20%..
     
  5. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Una shughuli ingine kweli? Mi mchina wangu tu ina consume muda kweli.
     
  6. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Umegundua njia ya kupata income wakati wa kuchat nini..? au ni multi-task unaweza kufanya mengi kwa wakati mmoja au unafanya kazi ya security hivyo inabidi ukae macho na chatting inapitisha muda kuliko kukaa tu..

    Anyway sasa si inabidi muwe na same interests za kuongea au upo kwenye kila fani na unaweza kuongea chochote
     
  7. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,960
    Likes Received: 1,228
    Trophy Points: 280
    dogo nahisi sasa umeuchoka u-anaume unaamie-KIKENI....

    hapo nilipo-bold panaashiria sasa unataka mazoea na watoto wa kike ile waanze kukupeleka saluni wakupake wanja na uanze kuvaa bikini zao na kisha uanze kugongwa na mabwana zao then mgombee mabwana mara usutwe mara uchezwe kama mwali...kisha uwe mtoto si-rizki..

    ONYO
    ..
    next time tafuta maneno au tafakari maneno yako kabla hujayaweka hadharani..tutakuhukumu kwa kutumia ushahidi wa picha kama huu niliotumia.
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Ni ukosefu wa ajira ndo unafanya wa2 mchat ovyo namna hii au?
     
Loading...