Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenye namba ya Banza Stone!..

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Nyakwec's Bro, Sep 18, 2012.

  1. N

    Nyakwec's Bro JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Jana nilisikia habari zilizonisikitisha sana kuhusu mwimbaji anayenivutia sana katika kazi zake Mwalimu wa Walimu Banza

    Stone kwamba alikiri katika radio hiyo amekata tamaa ya maisha na sasa anatunga nyimbo ambazo ikitokea akifa basi

    zitabaki kumbukumbu ya sisi mashabiki wake.

    Kwakweli nilisikitishwa sana,ninahitaji kuonana na huyu msanii niongee naye kuweza kumpa matumaini mapya.
     
  2. Mkare_wenu

    Mkare_wenu JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 1,673
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    kufulia kubaya sana,eti ameota anakaribia kufa
     
  3. N

    Nyakwec's Bro JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Anahali mbaya sana huyu bro lakini hayo ni maisha tu yanampa hofu,ninahitaji kuonana naye ninamatumaini ninaweza kufanya kuwa na matumaini mapya kwa neema ya Mungu!....
     
  4. Davie S.M

    Davie S.M JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    CD4 zimeshuka tena ?

    Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
     
  5. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,994
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    Banza anahitaji msaada wa Kiroho tu! Tumuombee afunuliwe atua sahihi za kuchukua hasa Kiroho!
     
  6. B

    Buntungwa JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 319
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    kwanikakaetuhuyuanaumeme
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Kwani yupo kwenye grid ya taifa?
     
  8. data

    data JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,588
    Likes Received: 1,500
    Trophy Points: 280
    njaa mbaya sana...
     
  9. l

    lasix JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    we zako mara ya mwisho kupima zilikua ngap?acha hizo au kwa sbb unaandika nyuma ya keyboard huonekani?usimsemee mwenzako usiyopenda kusemewa,na unaonekana unahitaj elimu khs stigma,hujui km wenye tatizo hili ni binadamu wenzetu nao wana hisia?grow up!
     
  10. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,459
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    namba yake ni 0713341108
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Maskini! He was a good musician. Asije aka-backslide into drugs!
     
  12. M

    Mice Member

    #12
    Sep 20, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Namba zake ni 0713494126 na 0767494126,mtwangieni mumpe nasaha asije akajikanumba buree!!!!
     
  13. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    mara ngapi!!
     
  14. ram

    ram JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,697
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    Maskini Banza, yaani amekata tamaa kabisa, Duh I like nyimbo yake ya elimu ya mjinga na Mtu pesa
     
  15. Simba Mkali

    Simba Mkali JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 510
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Maskini Makaveli pole sana, usikate tamaa maisha yanaendelea.
     
  16. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Jamaa alikua anabwia Unga utazani Nyoka!
     
  17. N

    Nyakwec's Bro JF-Expert Member

    #17
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kwani na ngoma anayo?... mi najua madawa ya kulevya ndiyo yalimuathiri kivile!....
     
  18. N

    Nyakwec's Bro JF-Expert Member

    #18
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Uko sahihi kabisa kaka hicho ndicho kitu anakosa akipata msaada wa kutosha katika jambo hili na yeye akawapokea msaada huu atatamani kuishi zaidi!....
     
  19. N

    Nyakwec's Bro JF-Expert Member

    #19
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Bora adui yako akuroge lakini siyo akuombee njaa,lakini pamoja na njaa lakini huyu bro ninahisi shida yake ni zaidi ya njaa!....
     
  20. N

    Nyakwec's Bro JF-Expert Member

    #20
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Ninashukuru sana Gang Chomba ..............
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...