Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenye namba hii kapata ajli kalazwa Muheza, Hajitambui

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kevo, Jul 10, 2008.

  1. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Wakuu nimepata sms muda siyo mrefu kwenye number yangu ya simu ikinitaarifu kuwa mwenye hii namba amepata ajali na gari ndogo kalazwa hospitali ya Muheza hajitambui.Number hii siifahamu ila ambaye atakuwa anaifahamu labda amjulishe mtu wa karibu wa huyo mtu.

    +255755819993
     
  2. Liz Senior

    Liz Senior JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2008
    Joined: Apr 19, 2007
    Messages: 485
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ingekuwa vyema pia kutoa namba ya gari na iana ya gari alilokuwa nalo pengine ingesaidia zaidi kupata mtu anayemfahamu. Kama nimekuelewa vyema amepata ajali na gari dogo, ina maana alikuwa anaendesha hilo gari. Ni rahisi zaidi mtu kutambulika kwa hilo
     
  3. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mkuu,Ningekuwa nayo unadhani ningeacha kupost.sms imeingia hivo sina la zaidi mpaka nimeanza ku doubt its validity.
     
  4. M

    Mama JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    waweza iforward watu wa radio inayosikika na wengi? Na namba za gari kama alivyosuggest Liz.
     
  5. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Thanks for the advice naipeleka KLHN sasa hivi.
     
  6. M

    Mama JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    radio clouds au radio one????
     
  7. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2008
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kevo tunashukuru sana kwa message yako. Maana siku hizi hata damu hospital za serikali na binafsi "wanajitahidi" kuuza. JF inafanya mema sana kuokoa hata maisha ya mtu binafsi, thanks JF:D
     
  8. K

    Kungurumweupe JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2008
    Joined: Jun 17, 2008
    Messages: 317
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Nachukua nafasi hii kuwashauri wana JF kuwa, ni vizuri tukajijengea utamaduni wa ku-serve kwenye simu zetu namba ya mtu unayeona ni muhimu ajulishwe pindi upatapo ajali mbaya kwa jina la ICE(yaani, In-Case of Emergeny).

    Hii huwawezesha madaktari pamoja na watoa huduma ya kwanza kujua ni nani hasa wa kupewa taarifa ya ajali yako kwani wao (madaktari na watoa huduma ya kwanza) tayari wanafahamu umuhimu wa hiyo ICE kwenye simu za mkononi.

    Just assign ICE against the number of the person you wouldlike to be informed incase of emergeny. Doctors and First Aid Responders know how to retrieve and use the number.

    Vilevile kama wewe utashiriki kwenye tukio lolote la kutambua majeruhi wa ajali yoyote, basi jaribu kuangalia kama kwenye simu zao wame-serve namba yenye jina la ICE kisha toa taarifa kwa mwenye hiyo namba.
     
  9. Sam GM

    Sam GM JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 536
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nafikiri hii ICE inaweza kuwa msaada mkubwa sana kama watu pia wanajua hiyo. Mie ndio leo nimeisikia na nitafanya hivyo.
     
  10. O

    Old Member (Retired) JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2015
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 3,453
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    hivi huyo alipona? japo ni zamani sana
     
  11. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2015
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    kEVO NAYE SIKU HIZI HAONEKANI
     
  12. Ghosryder

    Ghosryder JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2015
    Joined: Jul 6, 2014
    Messages: 7,403
    Likes Received: 1,056
    Trophy Points: 280
    tangu miaka yote hiyo ndio leo unauliza? ulikuwa jela or?
     
  13. MJUKUU WA KACHUNDU

    MJUKUU WA KACHUNDU Member

    #13
    Mar 8, 2015
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 47
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 15
    Hiyo Namba kwenye M Pesa imesajiliwa Kwa jina la MAIKO CIMYEMBA.
     
  14. l

    ligera JF-Expert Member

    #14
    Mar 8, 2015
    Joined: May 17, 2014
    Messages: 2,545
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    imesajiriwa kwa jina gani
     
  15. O

    Old Member (Retired) JF-Expert Member

    #15
    Mar 8, 2015
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 3,453
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    hapana, sikuwa jela mkuu. nilikuwa namgegeda dada ako
     
  16. cement

    cement JF-Expert Member

    #16
    Mar 8, 2015
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 586
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Dah jamaa kapekua uzi wa long time kweli huu!!!
     
  17. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #17
    Mar 8, 2015
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,923
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    haya ni matumizi mabaya ya jf
     
  18. LIKE Niku ADD

    LIKE Niku ADD JF-Expert Member

    #18
    Mar 8, 2015
    Joined: Jul 21, 2014
    Messages: 2,515
    Likes Received: 755
    Trophy Points: 280
    duh atakua kashapona huyu
     
  19. M

    MTK JF-Expert Member

    #19
    Mar 8, 2015
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 5,859
    Likes Received: 1,577
    Trophy Points: 280
    Tafadhali irushe kwenye TV na FM radio stations itapata audience pana zaidi, Mungu akubariki.
     
  20. M

    MTK JF-Expert Member

    #20
    Mar 8, 2015
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 5,859
    Likes Received: 1,577
    Trophy Points: 280
    Noted with thanks
     
Loading...