Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenye nacho huongezewa: Mwamvita Makamba sasa kufanya kazi Vodacom South Africa...

Discussion in 'Celebrities Forum' started by only83, Aug 23, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    [h=6]Akiandika kwenye profile take FB anasema:

    Friends,

    On the 1st of September 2012, I will officially start a new wave of my career in Johannesburg South Africa, at Vodacom Group. I have had a great time here at home, learnt a lot and grew tremendously personally and professionally.

    Thanks to all of you for the support and encouragement as I went about my daily activities here.
    ...

    I will continue to keep in touch and keep sharing my various adventures whenever I go and get stories worth sharing with you.
    Remember, no matter who you are or where you come from, if you dare to dream, the world is truly your centre stage.

    Love,
    Mwamvita

    [/h]
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hongera.
    Hapo alipo kwa sasa hakuna upendeleo wala kupigiwa tarumbeta na baba tena.
    Ni juhudi zake binafsi.
    Good endevours!
     
  3. c

    christmas JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 2,485
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    wish u all the best of lucky Mwamvita, besides you are a hard worker, u deserve it!
     
  4. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,473
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Hongera sana dada kwa juhudi. Wazungu wameziona hata mimi binafsi nakupa big up. Ila sasa hebu tuambieni wadau ni kazi gani hasa au cheo gani hasa anakwenda kukamata huko?
     
  5. p

    pretty n JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nalo neno......................
     
  6. p

    pretty n JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 21, 2012
    Messages: 299
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hongera sna dada ntkutafta uni promote km kuna uwezekano... lol
     
  7. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2012
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    binti anajuhudi huyu adi basi!
     
  8. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,987
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Ukikamata type hii kama wewe balotelli maisha unatelezea kwenye ganda la ndizi au tiles iliyopakwa mlenda!!!
     
  9. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hongera sana
     
  10. kajojo

    kajojo JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 455
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hongera zake dada, kwel umebarikiwa, unikumbuke kwenye huku ufalme wako,
     
  11. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,799
    Likes Received: 4,671
    Trophy Points: 280
    Hapo anatakiwa Balotelli wa Kicongoman, ndio wenye fani yao mtoto anakuwa mwehu kabisa haambiwi asikii.
     
  12. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    They we i understand wamempeleka huko ili iwe rahisi kumtimua.nyie subirini tu..she was managing corporate relationship here sasa SA anaenda ku manage corporate ipi na kwa exposure ipi aliyonayo SA..Wazungu wajanja sana
     
  13. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #13
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,987
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Hahaha!!hawataki mambo mengi hao mtoto awe anamnunulia nguo kila siku awe anatupia pamba mpya,...muzaire sisi iko jua kupiga pamba,jua muziki na ikojua zaidi maneno yao!
     
  14. F

    FJM JF-Expert Member

    #14
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145

    Nadhani watu hapa wadau wame-focus kwenye concept kwamba kupelekwa SA ni promotion bila kuangalia nini kinaendelea ndani ya Vodacom. Vodafone ndio majority shareholder kwa sasa, na pamoja na manjonjo mengi ya local shareholders (from Tz) vodafone ndio wana final say.

    CEO aliyekuwepo (kabla ya huyu wa sasa) aliachia ngazi kwa maelezo 'hafifu' sana lakini kuna taarifa kwamba the overall perfomance ya company chini yake haikuwaridhisha Vodafone, hivyo wakaleta mabadiliko. Lakini pia inajulikana, tangu ujio wa huyu CEO wa sasa kumekuwepo na mageuzi mengi including ujio wa sura mpya kwenye top level!

    Kitendo cha kumpeleka huyu mwenzetu SA kinazua maswali mengi lakini kubwa ni hili, je, uongozi wa sasa wa Vodacom uliona 'ugumu' wa kuendelea na safu yote ya juu? Tukumbuke wakati wa former CEO safu ya juu ilikuwa na watanzania wengi kuliko sasa.

    Kwa nia njema kabisa, pengine huu uhamisho unatoa fursa kwetu sisi watanzania kujitathmini kwa kina juu ya uwezo vijana wetu wa kuhimili mikiki ya 'international companies' nchini. Kinachonisukuma kuuliza haya maswali najaribu kuungalia safu ya senior figures kwenye makampuni ya kimataifa, tofauti na Kenya, Tanzania tunatakiwa kukazana kwani kuna sura nyingi toka nje ya nchi. Na pale matumaini yanapojitokeza ghafla mambo mwanga unazimika, tuliona NBC, KCB, na sasa Vodacom.

    Siamini kama huu uhamisho wa huyu binti ni promotion, inawezekana kabisa, kama sio connections zake pengine kusingekuwepo na mambo ya uhamisho. Hata hivyo, kama mtanzania mwenzetu ningependa kusema tu awe mwangalifu sana huko SA. Yote anayohisi yalionekana kama madhaifu basi akiwa huko ayarekebishe na kuonesha Tanzania nayo inaweza.

    Namtakia kila kheri na apepee vema bendera yetu.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...