Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenye mapenzi ya dhati ni huyu hapa!!!!!!!!!!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by First Born, Sep 2, 2011.

  1. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Jamani hakuna ambae si shahidi wa maswala ya mapenzi kwamba ni kwa jinsi gani yanavyotesa,
    lakini, ni nani sasa ambae anaweza kuwa ndo anaaminika kuwa na upendo wa kweli?

    sorry nitakuwa nje kidogo na maswala ya malovee lakini still niko kwaenye point inayohusiana na upendo,

    ni kweli mimi nawaamini ingawa sio wote, namwamini kwa kiasi huyu mtu
    mama, kwa sababu,
    1. ndo alienizaa, akanitunza hadi kuwa mkubwa
    2. nilipozaliwa tu alipunguza mapenzi kwa baba akanihamishia mimi, nilikuwa siwezi hata kuzuia shingo
    3. nilipopata shida yeye ndo alikuwa wa kwanza kunionea huruma huku baba akijidai hard core
    4. aliposikia nimepata ajali aliangua kilio tena kwa sauti huku akilia mwanangu mwanangu
    5. nilipokuwa natembelewa na wasichana wasioeleweka yeye alinigombeza na kusema wataniua kwa UKIMWI, lakini baba aliniona niko sahii kwamba eti kidume chake nimeshaanza kupendwa
    6. siku naenda shuleni mama aliniandalia vitumbua vya kutumia nikiwa ndani ya basi
    7. asubuhi mama ndie aliehakikisha nimepanda gari, huku mdingi akiliaga kwa kusema "dogo tutawasliana kwa barua"
    8. ingawa nilimbishia baada ya kuwa mkubwa lakini ukweli ni kwamba mimi ndie niliekuwa nikimchafua sana mama kwa kumnyea, kuniogesha kila siku nk
    9. wakati nina shida hata kama ni kwa upande wa baba, nilimwelezea mama kwanza ndo yeye amweleze baba(mshua yeye alishanifundisha uoga tangu utotoni
    10. yeye ndie alienibeba miezi tisa na kunizaa kwa uchungu mwingi sana, wakati huo mdingi akiwa nje ya labour anasubiria kidume kwa raha zote............
    11. nani alikuwa ananibeba?
    12. nani ambae nyonyo zake nilikuwa nikiziuma wakati meno yanaota?
    13. nani alikuwa ananibeba mgongoni kila siku?


    Naumizwa sana na tabia ya akina dada ya kutupa mimba , please dada zangu, msiwatupe watoto, nyie ndo akina mama ambao michango yenu mimi naitambua kwa dhati kabisa...........


    Nani kama mama?

    message from,

    First Born,

    tchaooooooooooooooo!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    :peace:
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Sep 2, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    FB if you don't mind... Please edit font isiwe walau bold....

    It is a good message... ila hapo kwenye kung'ata... mmmh!
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Sep 2, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,125
    Likes Received: 16,073
    Trophy Points: 280
    I proudly ask/ say, NANI KAMA BABA YANGU?
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    acutally hili swali la nani kama mungu,
    yesu?
    Mama?
    Baba?
    Mimi?
    Wewe?
    Yule?


    Jibu siku zote huwa hakuna.......period...
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Sep 2, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,125
    Likes Received: 16,073
    Trophy Points: 280
    Jibu hutofautiana baina ya mtu na mtu kulingana na tajiriba.

    Kwangu ni nani kama baba na hilo halina mjadala.
     
  6. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    jamani kama wewe ni mama basi utakumbuka wakati dogo ananza kuota meno huwa anafanyaje..............
     
  7. bht

    bht JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hiyo font, nasikia kizunguzungu, ngoja nisubiri abadilishe
     
  8. Yasmin

    Yasmin JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2011
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nothing can replace mama in this world.i dedicate 'dear mama by 2pac' to all mum of jf!
     
  9. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    wotee tumetoka kwa mama
     
  10. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #10
    Sep 2, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Mie ni mama tena a proud one.... ila tu yule mtoto wangu wakiume sitapenda aje aite chuchu alizonyonya kama nyonyo... At least maziwa ina sound umesema with respect... nyonyo IMO naona ina sound kama vile pale unaposifia boobs za a person waweza enda nae extreme...
     
  11. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    AshaDii

    Hapo Kiswahili kimekupiga chenga hivi.

    Neno nyonyo linatokana na kitendo nyonya na kitendo hicho ndicho makhsus kwa mtoto mdogo. Kwa hiyo ni appropriate kuita nyonyo na ndio maana hata zile bottles za watoto za maziwa Waswahili wanaita Nyonyo
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    delivered!
     
  13. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #13
    Sep 2, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    ha ha ha... Kweli wewe mwalim... basi tu niliona hai sound appropriate... ila hivi umesema na kuielezea as above... imenibidi nikubali....
     
  14. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #14
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    You are welcome

    Though inabidi tuwashangae watu wazima wanaosifia 'vifua' vya wanawake watu wazima wenzao kwa kusema ni manyonyo....lol
     
  15. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #15
    Sep 2, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Gaijin nakuambia genuinely kabisa... hilo neno linanifanya ni 'blush'... na i second hio hapo juu...lol
     
  16. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #16
    Sep 2, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kama sijakusoma vile???????????
     
  17. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #17
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mtu mzima mmoja kumsifia mtu mzima mwengine nyonyo zake is kinda gross lakini sio katika muktadha wako hapa kwa sababu hukuwa ukimsifia mwanamke tu Bali ukiongea kwa msingi Wa uhusiano wa mama na mtoto.

    So you are on point and we are all good
     
  18. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #18
    Sep 2, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Good message,it is delivered
     
  19. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #19
    Sep 2, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hapo nimekusoma, nakubaliana na wewe asilimia 100, mtu akikosa cha kusifia ni bora ukazungumzia kuhusu walau aliekufanya uyazungumzie hayo...........
     
  20. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #20
    Sep 2, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    thanx.
     
Loading...