Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenye maoni juu hii kitu nisaidie

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Piazza jr, Oct 30, 2011.

  1. P

    Piazza jr Member

    #1
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 30, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari kwenu wana jamii forum, mimi ni mwanafunzi wa chuo kikuu cha mtakatifu Augustino Tanzania. Nimeanzisha fans page kwa facebook ambayo ni 'YOUTH MOVEMENT IN TANZANIA' na pia nilikua nataka kuiendeleza hii iwe social community yenye malengo hapa Tanzania kwa ajiri ya vijana na pia iwe kama NGO's hapo badae. So kama una idea yoyote tafadhali nitumie kwa hii email mojawapo (haddnan@gmail.com,,haddynan@ovi.com) ahsanteni sana.
     
  2. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    karibu JF kijana
     
  3. P

    Piazza jr Member

    #3
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 30, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsante
     
  4. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tuko pamoja....
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Huwa sipendi kusikia neno NGO. Naona kama ni wizi mtupu.
     
  6. P

    Piazza jr Member

    #6
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 30, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanini unasema hivyo
     
  7. m

    mdau wetu JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dogo karibu JF jimwage utakavyo
     
  8. P

    Piazza jr Member

    #8
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 30, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pamoja ndugu
     
  9. CR wa PROB

    CR wa PROB Senior Member

    #9
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wazo zuri, tupo pamoja sana!
     
Loading...