Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenye ma. Ya linguistics

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Robson Mulabwa, Sep 25, 2012.

  1. R

    Robson Mulabwa Senior Member

    #1
    Sep 25, 2012
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anatafutwa mtu mwenye masters ya linguistics au english kwa ajili ya kuwa lecturer wa chuo cha jordan university college (constituent college of SAUT) morogoro tuma au peleka application yako pale mshahara ni mnono wahi sasa
     
  2. Mama Brian

    Mama Brian JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mshahara mnono kiasi gani robson?
     
  3. R

    Robson Mulabwa Senior Member

    #3
    Sep 26, 2012
    Joined: May 9, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama una sifa na unahitaji tuwasiliane kwa nr 0712540700 nitakuunganisha
     
  4. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135


    kwani kuna usiri gani kuhusu msharara na posho?? weka kila kitu hadharani anaetaka atafatilia
    kweli matangazo ni ujuzi pia
     
Loading...