Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenye kujua maana ya hizi nyimbo atujuze tafadhari.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by KWI KWI, Apr 14, 2011.

  1. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    JF,
    Sijui ni ''Beat''(midundo) inachezeka ama wenzangu mnaelewa maaana ya hizi nyimbo,uswazi na sehemu zingine zinapendwa sana:
    *''Prakatatumba........''
    *''alachi alachi''

    Sijui hata kama nimepatia ku'spell majina ya hizo nyimbo......ila wadau najua mtakuwa mmenipata.
    Nimeuliza ivi sababu kuna miaka hiyo nilipokuwa secondary(enzi najichanganya clubs) nilishawahi kushuudia wimbo wa dini(umeimbwa kwa english language) unapigwa(chezwa) club-na watu walikuwa napagawa sana ukipigwa.Rafiki yangu mmoja alikuwa DJ enzi hizo alikuwa hajui maana yake...nilipompa ''lyrics'' zake-aliogopa kuupiga tena.Huo ni mfano mmojawapo...
    Kuna zingine unakuta zina maana ambayo ukiijua unaweza ukajiona wa ajabu kwelikweli.....kwa kupenda kitu ambacho ukijui....
    Wadau nipeni maana ya nyimbo hizo......
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Apr 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Ndo muziki huo, unaweza kupenda maudhui au ukapenda fani. Tumeimba sana nyimbo za Lingala, Isizulu, Kihindi n.k bila kuelewa maana zake. Na maisha yanasonga....
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Napitia kamusi then ntarudi kukupa mchango wangu!
     
  4. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #4
    Apr 14, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,976
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Ninavyosikia mimi siyo alachi bali 'alaji' meaning 'alhaji' - aliyekwenda maka.
     
  5. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Unaitwaje kwani huo wimbo na aliyeimba ninani?
     
Loading...