Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenye kujua maajabu saba ya dunia ukitoa Ngorongoro Crater anijuze tafadhali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by jitu la kale, Oct 26, 2011.

  1. j

    jitu la kale Member

    #1
    Oct 26, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 62
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Kwa muda sasa nimekua nikisikia juu juu kwamba ngorongoro,mara bustan ipo angani na pryamid uko misri zipo kati ya maajabu saba au nane ya dunia,ila sijajua vizuri nyingine ni zipi,mjuvi wa ili tafadhali nijuze nipate kujua
     
  2. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    KUna seven old wonders of the world (man created, in ancient times)
    - tour of giza
    - hanging gardens of babylon
    - temple of artemis
    -statue of Zeus olympia
    -Mosoleum of hilacarnasus
    - Collosus of Rhodes and
    - Light house of Alexandria
    na seven natural wonders of the world (natural sites)
    The Seven Natural Wonders of the World | Seven Natural Wonders Na hizi ndio tunavote kwa kuiweka Kilimanjaro katika seven natural wonders of the world...

    alafu kuna seven new wonders of the world (man created in relatively recent time)
    Great Wall of China5th century BCE – 16th century CE
    Petrac.100 BCE
    Christ the RedeemerOpened 12 October 1931
    Machu Picchuc.1450 CE
    Chichen Itzac.600 CE
    MexicoColosseumCompleted 80 CE
    Taj MahalCompleted c.1648 CE
    Great Pyramid of Giza (Honorary Candidate)
    Kama unataka kujua zaidi, nenda wikipedia, hata mimi nimekutolea huko huko (I only knew the wonders of the ancient world)
     
  3. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Katika maajabu hayo saba ya dunia pia kuna ajabu kubwa la nane nalo ni hili la raisi Kikwete kutojua kwanini wananchi wake ni masikini! Unicesco wanalifanyia kazi.
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ninachojua mlima kilimangaro uko njianini kuingia
     
  5. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,029
    Trophy Points: 280
    utaupita mlima everest?
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,334
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    google
     
  7. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #7
    Oct 27, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,457
    Trophy Points: 280
    Rais wa nne tanzania kuwa binadamu aliye safiri safari nyingi zaidi duniani! Ana miaka 6 tu ktk utawala lakini kasafiri mara 318, je akifika miaka 10 ktk utawala?!
     
  8. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hilo lazima liingie kwenye seven wonders.....na kila likitokea tatizo lazima asafiri
     
  9. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Atasafiri safari 530 kama ataifuata formular yake ya sasa ila nadhani atafika 1000 kwa kasi aliyonayo
     
  10. m

    massai JF-Expert Member

    #10
    Oct 27, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kilimanjaro nayo tunaiingiza kwenye hayo maajabu ya dunia,hivyo uki google utkuta kuta kuna sehemu ya ku vote ili mlima wetu uingie kwenye hayo maajabu.pigia kura mlima kilimanjaro wahamasishe na wenzio kwani muda unayoyoma ndugu yangu,wizara ya maliasili ipo imelala tu wala hawatii juhudi wanasubiri wazungu wapige kura na sio wazawa,si unajua tena wabongo tunavyo dharau vyetu na kutukuza vya watu.
     
  11. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Dah mi simo.
     
Loading...