Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mwenye kujua kesi ilivyo isha naomba anisaidie (picha zinatisha)

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by figganigga, Jan 8, 2012.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    hii habari ilinigusa sana. hadi sasa sijajua iliishaje.
    [​IMG]

    Picha juu ni Ramadhani Mussa (12)ambae anashikiliwa na polisi Mkoa wa Ilala kwa kukutwa na kichwa cha mtoto mdogo Salome Yohana (3) Picha chini,alichokuwa amekibeba katika mfuko wa rambo
    [​IMG]
    Juu ni Kichwa cha Mtoto Salome Yona.

    Dakika chache zilizopita kumetokea tukio la kusikitisha hapa MPL Muhimbili. Askari mmoja alimsimamisha mtoto wa miaka kama 9 hadi 11 akiwa amebeba kichwa cha mtoto mzuri kama wa miaka mitatu. Kijana yule akatoa kichwa mfukoni na kuanza kula live. Nikifika home nitawatumia picha. Ajabu sana
    Kijana mla kichwa cha mtoto alisema kuwa anapeleka zawadi kwa shangazi yake yuko IPPM (siyo psychiatry). Ni kweli tukio hili la kusikitisha sana limetokea.Kichwa ni cha mtoto wa kike mzuri (binadamu), it seemed to be fresh.
    Alidai anapeleka zawadi hiyo kwa shangazi yake yuko psychiatry!Mara baada ya kukamatwa, alianza kula kile kichwa live !!! Hata hivyo baadhi ya mashuhuda wanasema aliyekamatwa aliwahi kulazwa psychatry unit.Kwa kuaangalia umbo lake, naye ni mtoto pia; hivyo nina walakini kuwa ni psychiatric patient (unless ana childhood neuropsychiatric/ neurodevelopmental disorders).
    Mbona amekuja Muhimbili na si kwingineko. Mfano,angekamatwa maeneo ya Ubungo ama kwingineko; akataja Muhimbili psychiatry tungesikuwa na maswali mengi sana. Kwa upande mwingine, kula kichwa LIVE mbele ya kada mnasi inatia walakini kwa binadamu wa kawaida mwenye akili timamu.
    Wazazi/walezi wa watoto hao (aliyetafunwa na aliyetafuna) wako wapi?Wana maelezo yapi?Pamoja na hayo, kiwiliwili kiko wapi? Kikipatikana chote (kuanzia shingoni hadi miguuni) kitatoa baadhi ya majibu.Polisi wa kutosha (magari mawili) wameondoka na kijana huyo uchunguzi (forensic investigation) unaendelea. Habari hii imeletwa kwenu na Dr M kutoka Muhimbili na
    Da Subi nsipitwe. Mia
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Si nasikia akifungiwa rumande asubuhi hukutwa nje akiota jua?!
     
  3. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #3
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,333
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Rama yupo Segerea anapeta tu. Amekuwa mwenyeji huyo na mahabusi wanamuogopa.
     
  4. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,776
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ramadhani Mussa ni muumini wa Mch Rwakatare.Siku ya kwanza alikutwa Mikochen B.Hivyo Mama Rwakatare anafahamu!
     
  5. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,217
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    yeze na mama yake wako shavu dodo segerea,ukiwaona utadhani wanakaa obay
     
Loading...