Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenye kujua jibu anisaidie

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sweetlady, Mar 25, 2011.

  1. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    nmepatw na hal ya kuondokewa na hisia za mapenz. Cjui imesababshwa na nini. Npo under 30. Huu ni km mwez wa3, nile nin/nfanye nn krudsha hica?
     
  2. LD

    LD JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hii utakuwa umekosea jukwaa Sweetlady.
    Omba wakuhamishie kwenye jukwaa husika.
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    ok thanx!
     
  4. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Usijali sweetlady, just niPM!
     
  5. M

    Mutambukamalogo JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hujakosea jukwaa sweetlady. Ni PM nikutatulie tatizo lako.
     
  6. YoungCorporate

    YoungCorporate JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2011
    Joined: Apr 30, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nahisi uliwahi kutendwa siku za nyuma, jaribu kusahau yaliyopita tafuta mtu mwenye mapenzi ya dhati utafurahia na ku-enjoy....kama ni scenario tofauti jaribu kubadili mazingira nenda dinner/out sehemu nzuri na tulivu, nenda club, kuwa more romantic dress to appear like its a big day....nenda uka refresh nje ya mji w'end kama bagamoyo, z'bar, lushoto etc....kama ni mnywaji jaribu amarula, redds, wines etc...present gifts to ur hubby, resume ur old sweettalks...i mean do smthn to trigger ur sexual desire....
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,308
    Trophy Points: 280
    huna tatizo lolote
    bado hujakutana na ur dream guy...
     
  8. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Pamoja na kupotea jukwaa..... Punguza Stress!
    Acha kununa-nuna, jaribu kutabasamu kila wakati, bila kujali uko wapi (tabasamu si kujichekesha) hii itakusaidia kupunguza msongo moyoni mwako.

    Nenda hospitali kapime afya yako, na baada ya hapo utajua tatizo linasababisha na nini?

    Zaidi sana fanya kazi kwa bidii na mazoezi, na mwisho wa siku utakuwa sawa na kila jambo litakuwa jema kwako.
     
Loading...