Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenye kujua huyu Ndg y2 maarufu kw jina la (SABASITA) yuko wapi?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by LiverpoolFC, May 26, 2011.

  1. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Huyu jamaa alijichulia umaarufu sana hasa Jijini Arusha na hata Moshi,Alikuwa ni Polisi matata hapo Arusha na ni korofi na mbabe sana,Swali kwa anayemjua,Je? Yuko wapi cku hz? Yu hai kweli? Maana hasikiki tangu mwaka 2002 niliposikiaga ni mkufunzi hapo CCP MOSHI. Yuko wapi? Twendeni pamoja WanaJF.
     
  2. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Yupo Morogoro
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Je? Yupo kikazi? Ama ubabe wake umemtoa.
     
  4. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    yupo moro kikazi ana cheo cha inspector sasa. ndiye aliwapokea wageni wale waliokuwa na mpango wa kumuua Dr mwakyembe na kuwapeleka ktk hotel moja mjini moro. hana issue, alikuwa anaendekeza upolisi ule wa zamani, shule nayo teeeee!
     
  5. meddie

    meddie JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 400
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    si nasikia aliolewa na mama mmoja anafanya biashara night club hapo moro!!
     
  6. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Yeah - Aziza
     
  7. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,807
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    duh! huyu jamaa namkumbuka alikuwa bonge la mbabe ukikuta kashika wazururaji anawakimbiza njiani huku anawaambia waimbe wao ni wazembe enzi hizo primary niko Meru primary tunamshangilia basi anafurahii! hivi kupanda vyeo polisi ni vip? sio mpaka ukasome au? nafkiri huyu jamaa shule ni ndogo je kafikajefaje hapo?

    Pukudu@ Ilkiding'a, Arusha
     
  8. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2011
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,179
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Duu!!!!
     
  9. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Saba sita hajawahi kuthubutu kuja mitaa ya kwetu "ungalimi"
     
  10. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Ama kweli kazi ipo! Hata yule libaunza anaolewa? Ama alikuwa jeuri kwa wanaume wenzake na kwa malaya wa kike hana ujanja. Mmmmh! Ama kweli duniani kuna mambo. Hata baadhi ya raia wakijua huyo fara ameolewa licha ya kuoa hakika watackitika sana.
     
  11. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Mara ya mwisho nilikutananaye maeneo ya Samunge Loliondo akipata kikombe cha babu lakini naona kama ameshakua mtu mzima kwakua hata lile YENU havai tena kama zamani sasa hivi anavaa kawaida!
     
  12. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Huyo alikuwa moro.Anasumbua sana pale morogoro.Kuna mitaa kama Chamwino'Dark City'Mji mpya'wanamjua vizur sana huyu bwana.
     
  13. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #13
    May 27, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Nimemuona Moro kawa MDINGI huyoooo...
     
  14. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #14
    May 27, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,768
    Trophy Points: 280
    Hahahahaaaaa namfaham yupo moro
     
  15. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #15
    May 27, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35

    hahahhah...huyu jamaa alikuwa anamisifa sana kule arusha na alipata umaarufu baada ya kufanikiwa kua yale majambazi kwa kufumua ubongo(1990's) kwenye milima ya kisongo, halafu suruali ilikuwa tumboni pini ya tai ilikuwa mkanda!
    alikuwa anataka akipita anasema "NANI KAPITAA..." sisi tunaitikia "SABASITA....", alikuwa mlevi kweli.


    MKUU KWENYE BLUE UMENIKUMBUSHA MY SCHOOL.
     
  16. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #16
    May 28, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ngalimi alikua anatinga kama kawa wanamjua.
     
  17. K

    KALABASH JF-Expert Member

    #17
    May 28, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    huyo inspector simfahamu lakini sishangai "kuolewa" na Aziza. Huyo mama machachari sana. Aliwahi kuendesha baa fulani pale shekilango sinza kabla ya kurudi kwao moro. Alikwisha sababisha kizito moja serikalini amwache mke wa ndoa baada ya kutekwa kijumla na Aziza. Jamaa aliishia kupata stroke na sasa ni marehemu.
     
  18. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #18
    May 28, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    kuwa makini na maneno yako,una prove au ndo kufuraisha jukwaa...
     
  19. Jituoriginal

    Jituoriginal JF-Expert Member

    #19
    May 28, 2011
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    usitishe watu .proof anayo mwakyembe .
     
  20. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #20
    May 28, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mmh!!! mnajua kuchambua kweli kweli!! kama karanga vile!
     
Loading...