Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenye kujua hili

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Comi, Jun 16, 2012.

  1. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    Naombeni kufahamishwa mwenye kujua sababu za ubadilishwaji wa rangi ya bendera ya chadema zaidi ya mara mbili, mara ya kwanza ilikuwa nyeupe na nyeusi,ya pili ikawa ya light bluu na nyeusi na ya sasa hivi nyeupe,nyeusi,nyekundu na light bluu
     
  2. g

    gati Member

    #2
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani Freeman mbowe anajua zaidi, kwani namba yake huna?, ingia kwenye homepage ya chama huenda utapata ufafanuzi.
     
  3. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
    poa ndugu
     
Loading...