Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenye kujua anisaidie

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Comi, Jun 16, 2012.

  1. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #1
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Naombeni kufahamishwa mwenye kujua sababu za ubadilishwaji wa rangi ya bendera ya chadema zaidi ya mara mbili, mara ya kwanza ilikuwa nyeupe na nyeusi,ya pili ikawa ya light bluu na nyeusi na ya sasa hivi nyeupe,nyeusi,nyekundu na light bluu, na je hizo rangi zina maana yoyote?
     
  2. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Je, Jembe na Nyundo katika bendera ya CCM ina maana gani.

    Nafikiri majibu yatakuwa yanafanana!!!!!!!



    MIZAMBWA
    NABII MTARAJIWA!!!
     
  3. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Jembe jazi yake ni kuchima makaburi wa walalahoi wa tanzania,nyundo kazi yake ni kupigilia majeneza pamoja na misalaba
     
Loading...