Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenye kuijua distance learning network

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by DR. RICHARD, Oct 9, 2012.

  1. D

    DR. RICHARD Senior Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 127
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari wana JF, ninappenda kujua zaidi hawa jamaa, vitu kama vile ufanyaji wao wa kazi na maslahi kwani hivi karibuni walitoa nafasi za kazi mimi niliomba kazi na wamenitumia maswali ya interview, naomba yeyote mwenye kuwajua anisaidie kabla sijazama nao kikazi. Asanteni.
     
Loading...