Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenye kufahamu!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mbaga Michael, Feb 24, 2012.

  1. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #1
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,827
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Jamani ndg wanajamvi hili kwanini imekuwa ni ngumu sana kwa wananchi wa kawaida kuwa na mawasiliano ya viongozi wakuu wa serikali na hata kama kwa bahati mbaya ukiwa wanazo ukiwapigia hawapokei kwanini?? Nawaombeni kama kuna mtu atakuwa ana mawasiliano ya simu ya Mh. Freeman Mbowe plz tunaomba atuwekee hapa au kama mwenyewe Mh. Mbowe ataisoma hii topic atuwekee namba yake ya simu. Ahsante nawakilisha.
     
  2. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #2
    Feb 24, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    kaka dunia siku hizi imechafuka watu wanahofia sana namba mpya katika simu zao hasa kwa viongozi wakubwa , nakushauri uwasiliane nao kupitia mtandao hata fb au uende ofisi ya chadema uliyokaribu nawe
     
  3. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #3
    Feb 24, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sababu hao unaowaita viongozi wanatafuta utawala na sio kuongoza.
     
  4. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #4
    Feb 24, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    huu ni mtazambo lakini
     
  5. Mbaga Michael

    Mbaga Michael Verified User

    #5
    Feb 24, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2,827
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    kwa hiyo wasiwasi ni kwa viongozi 2?
     
Loading...