Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MwENYE KATIBA YA ZANZIBARI TAFADHALI

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by AMARIDONG, Jan 3, 2011.

  1. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    HERI YA MWAkA MPYA WANA JAMII WOTE

    NAOMBA YEYOTE MWENYE KATIBA YA ZANZIBAR AIPOST HAPA,BAADA YA KUISOMA MARA TATU NNE KATIBA YA JAMHURI SASA NAFIKIRI NAHITAJI PIA KUISOMA NA KUIELEWA KATIBA YA ZANZIBARI KABLA YA KUANZA KUTOA MCHANGO WANGU KUHUSU HOJA ILIYO MBELE YATU YA KATIBA MPYA.

    TAFADHALI
     
Loading...