Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenye hukumu ya lissu na ya aeshy, naomba anisaidie, hata ya mbassa ikishatoka

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Luckendo, Apr 30, 2012.

  1. L

    Luckendo Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF,

    Nipo katika kuchambua hukumu za kesi za uchaguzi, ningeomba mwenye hukumu tajwa hapo juu anisaidie.
     
Loading...