Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenye hoja/ushauri/kero yoyote aseme ni ipeleke kwa James Lembeli (MB) bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pat Gucci, Jun 30, 2011.

  1. P

    Pat Gucci Senior Member

    #1
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WanaJF nimeamua kujitangaza babu yangu (ukoo wa baba) ni mbunge wa Kahama (James Lembeli) kupitia Chama Cha Magamba (CCM)
    Kwa hiyo mwenye kero yoyote aiandike alafu nitampigia simu nimweleze then ai-represent bungeni
    NB: Mimi sio mfuasi wa hicho chama (CCM).
    NAWASILISHA.
     
  2. womanizer

    womanizer Senior Member

    #2
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo Lembeli wako mwenyewe anahitaji ushauri kwanza
     
  3. P

    Pat Gucci Senior Member

    #3
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    si ndio uuseme huo ushauri alaf nimwambie!
     
  4. H

    HOYANGA Senior Member

    #4
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    tangu hiyo tarehe uliyo jiunga kwanini usiseme?..........unajipendekeza wewe
     
  5. Azadirachta

    Azadirachta Senior Member

    #5
    Jun 30, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Atugawie posho zake wapiga kura!
     
  6. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Mwambie apitie jf ataelewa wananchi wanahitaji nini.
     
  7. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Mwambie babu yako aende jimboni kwake ndio kuna shida za wananchi akiziwakilishe hizo pili atafute mshauri mzuri wewe ni kilaza.
     
  8. P

    Pat Gucci Senior Member

    #8
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu mm sio mshauri wake...ww inavoonekana umeridhika na maisha ya mtanzania.Shame on you!
     
  9. B

    Bandorajr Member

    #9
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 27, 2010
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwambie ajivue gamba!!
     
  10. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hilo jina la Babu yako kwetu ni tusi tena la nguo za ndani kati ya miguu!
     
  11. m

    msafi Senior Member

    #11
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mwambie anipe posho zake za miezi miwili tu, nimalizie ada chuo,
     
  12. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #12
    Jun 30, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Mimi au wewe unayetaka kuja kuosha hapa eti babu yangu mbunge, mjinga nini wewe?
     
  13. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #13
    Jun 30, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mbunge wa CCM ana akili mgando cku zote, wamelaaniwa na zMungu
    .... tena majambazi tupu...
     
  14. P

    Pat Gucci Senior Member

    #14
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...kuoshea upuuzi??? issue sio sifa....jielewe arif
     
  15. P

    Pat Gucci Senior Member

    #15
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nayo hiyo ni kati ya Laana za JK Nyerere
     
Loading...