Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenye Habari za OSHO Yoga/Meditation-Pune, India Tafadhali!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by VUVUZELA, Jul 30, 2011.

  1. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Natumaini wana JF wote muwazima. Mojawapo ya mambo yanayonivutia katika maisha ni kusafiri nchi, ama sehemu mbalimbali na kuiona dunia na kujifunza mengi. Vilevile napendelea sana mambo ya Yoga/Meditation. Kwa miaka kadhaa nimesikia habari za hili hekalu la OSHO kuleee kwenye mji wa Pune, India. Miaka miwili iliyopita nilidokezwa kidogo kuhusu haya mambo ya Yoga na meditation isiyokuwa na kifani ambayo haipatikani wala kutolewa sehemu nyingine yoyote duniani zaidi ya hapo kwenye hekalu kuu la OSHO, mjini Pune, India.
    Nimefuatilia kwenye internet lakini information iliyopo is so vague....... yaani ya juu juu tu.
    Nimejaribu kuulizia waliopata kufika huko kwenye mji wa Pune, India na kuhudhuria Yoga na Meditation ya OSHO lakini kila mtu hataki kunieleza ukweli ila wamenidokeza nikienda huko kuna uwezekano nikanogewa na kutorudi kwetu kwani maelfu ya watu wanaokwenda huko wengi wao hunogewa na hulowea huko na kusahau makwao. Wamekataa kabisa kutoa siri za huko ingawa wamekiri kuna mambo ya ajabu na mazuri sana lakini ni siri kubwa.
    Sasa jamani kabla sijaenda huko naomba mwenye kujua habari za OSHO, Pune, India tafadhali anijuze, kwani najua JF ni kisima cha knowledge na hekima. Nawasilisha
    Have a nice weekend!!
     
  2. RAJ PATEL JR

    RAJ PATEL JR JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2011
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mark my words, please do not go!
     
  3. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Dont go there, your life will never be the same
     
  4. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Gaga pleaseeeeeeeeeeeeeeeee naomba uniambie unachokijua, manake kila mtu ananipa majibu ya mkato. what's going on up there?
     
  5. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    why not?
     
  6. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,106
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Please dont go, utashindwa ata kulala
     
  7. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Aisee usithubutu kabisa!
     
  8. B

    Belyo Member

    #8
    Jul 30, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wana JF mpeni majibu aelewe kwa wale mnaofahamu
     
  9. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ahsante for being understanding.
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    Huu ujinga sasa
    mnamwambia tu asiende bila sababu..
    Sasa hata mimi nataka kwenda ili nijue why mnasema asiende....
     
  11. LD

    LD JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ndio nini hiyo jamani, mnaojua semeni basi ili nasisia wengine tulozaliwa hapa tukasoma primary hapa shule ikageuka sekondary ya kata, tukaendelea, na tukajiunga na chuo cha kata ktk kata hii, kijiji hiki hiki na mkoa huu, tujue kidogo habari za huko dunia ingine.
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,816
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    hii kitu hata mimi imeanza kunivutia..........kuna nini huko......mbona kila mtu anakataza usiende lakini hakuna anayetoa sababu kwa nini usiende.....inakuwaje?
     
  13. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #13
    Jul 30, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahahaha! Tafadhali usiende hautarudi jamani!...lol
     
  14. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #14
    Jul 30, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tujuze basi hata dondoo kunani huko OSHO?
    Jamani kwa wale mliosoma India may be mnaweza kunijulisha kama mmewahi kufika Pune ama kama mnajua ama mmesikia lolote kuhusu OSHO. Msaada tafadhali
     
  15. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #15
    Jul 30, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    sijawahi kufanya OSHO MEDITATION. Sina nnachokijua. @ vuvuzela.
     
  16. RAJ PATEL JR

    RAJ PATEL JR JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2011
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    First time visitors pay 900 rupees for registration, HIV/Aids test, gate pass with digital photo and participation in the Welcome Morning. This does not include the actual daily entry sticker.

    There is now a new spa facility in Basho which offers swimming, Jacuzzi, sauna, tennis and so on. The charge is 150 rupees per day. (about 3.25 USD / 2.50 EUR).
    This is a place where you can simply relax and where you can also enjoy the company of visitors of all ages from over 100 countries. You can choose if you want to do something, or if you just want to rest, swim, meditate — or just to be.

    You can learn simple Osho Active Meditations, techniques specifically designed for the contemporary over-charged mind and stress-impacted body.

    You may like to nourish your body-mind-soul with a stunning selection of individual sessions, like bodywork and massage, and longer workshops and courses — all designed to help you become more aware of yourself.

    Or perhaps experiment by learning new life skills and acquiring tools to take home, that will help you remain relaxed even in the busiest of workaday environments.
    Source: osho.com
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Jul 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    mimi nashauri wewe nenda uje nataarifa kamili hapa
    kama safi,na sisi tutaenda
     
  18. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #18
    Jul 30, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,816
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    maelezo yako Raj Patel ni mepesi sana ambayo sioni chembechembe za kufanya mtu asirudi nyumbani.....au kuna ya zaidi nyuma ya pazia?
     
  19. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #19
    Jul 30, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,157
    Trophy Points: 280
    Sijawahi kufika ila nimesikia nyeti kidogo za huko kwa jamaa yangu mmoja mzungu alienda huko. Ali-plan akae 1 week lakini alirudi baada ya 6 months. Kuna mengi ya ajabu yanayoendelea hapo kwenye hekalu lao. Ndio maana kabla hujaenda ama hata ukifika tu hapo unafanyiwa HIV test. Alinieleza kuna watu toka Europe, US, China, Australia, UAE na kila kona ya dunia ambao wamelowea huko na hawataki kurudi. Ni ngono ya ajabu wakati wa deep meditation ndio inayoharibu watu akili hapo OSHO nasikia mizuka ikipanda tu basi ni patashika watu hupagawa na huendelea na ngono usiku mzima huku ukichagua/ukichaguliwa za kila aina hapo hekaluni.
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Jul 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    ehhhhhh?
    Si unaweza kuwa introduced na vitu vingine hapo?
    Homosexual sex?

    Siendi tena aisee
     
Loading...