Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenye habari atujuze

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by luckyperc, Aug 10, 2011.

  1. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wanajamvi mwenye habari kuhusu maendeleo ya kuumwa waziri mwandosya atujuze.

    Maana tetesi bajeti ya wizara ya maji itasomwa na stephani wassira tarehe 22/8/2011
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Habari ninayo ila naiuza....
     
  3. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mbona jana nilimwona bar
     
  4. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,095
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Hiyo dili mtafute Shigongo na magazeti yake ya udaku!
     
  5. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,516
    Likes Received: 1,748
    Trophy Points: 280
    Akifa ndo mtaweka kwenye daily news...?? Ndo wale wale wa kuwashiti wagonjwa lakini siku wakifa mnaleta makamera ya video na majeneza ya mamilioni.............
     
  6. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    mkuu comment zako nyingi unapenda utani wa kifala na haulipi kwa sababu ni issue serious
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Hii ni point tujuzeni bana.
     
  8. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mkuu achana nae ni under 17.
     
  9. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,562
    Likes Received: 455
    Trophy Points: 180
    under 17 a.k.a minor! te te te te te! napita tafadhali, mtanijuza kama kapona prof.
     
Loading...