Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenye Gazeti la MsemaKweli la tarehe 25th December 2011

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Absolute, Jan 25, 2012.

  1. Absolute

    Absolute JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 19, 2007
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amani iwe nanyi wapendwa katika Bwana,

    Naomba mwenye scanned/soft copy ya Gazeti la MsemaKweli la tarehe 25th December 2011 au link anipatie tafazali.

    Natumai nitapata maana JF ni sawa na Professor Google.com

    Thanks
     
  2. L

    Lsk Senior Member

    #2
    Jan 25, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninayo hard-coppy nyumbani,nitaliscan na kulileta hapa baadaye. Labda tu ungesema stori gani,maana siwezi kuscani gazeti zima!!
     
  3. Absolute

    Absolute JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2012
    Joined: Jan 19, 2007
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nahitaji ile front page yake (kurasa ya mbele).

    Ubarikiwe na Mungu.

    Nasubiria.
     
  4. MpigaKura

    MpigaKura JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 25, 2007
    Messages: 385
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Bado tunasubiria msaada wako,Mkuu.

    Nami pia nalihitaji.
     
Loading...