Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenye gari hizi tuwasiliane fasta...!!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Sizinga, Jun 11, 2012.

  1. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Salaam Wana Bodi. Sasa nipo kwenye kampuni flani hizi ya Ujenzi wa barabara huku pande za Songea, na kwa sasa hii kampuni ina shortage ya gari ndogo ka ajili ya Surveyors, sasa kama kuna mwanabodi yeyote ana gari aina ya Pick-up open body tuwasiliane fasta. Hawa jamaa wanalipa vizuri tu kuliko kuiacha gari yako hivihivi(idle). Hii gari itatumika ndani ya kampuni na inapewa mafuta full(Diesel). We gharama yako ni matengenezo tu. Gari zingine wanazohitaji ni Nissani double cabin, Prado, Pajero au gari nyingine yoyote iliyo katika hali nzuri.
    Mwenye hii kitu aniPM fasta tu-make plan.....
     
  2. Xidian

    Xidian JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tuwasiliane niko na pickup, nijue kwanza dau kama inalipa au vip maana hizo kazi za barabara huua sana gari
     
  3. E

    Enny JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    vipi dereva wangu au wa kwenye hiyo kampuni?
     
  4. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kiongozi nina ka Nadia, kametulia, vipi mwake hapo?
     
  5. L

    LAT JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Toyota Hiace Super custom, 4WD, Diesel
     
  6. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #6
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Mimi nina prado na gx land cruiser vipi niambie kwa mwezi ni bei gani ili nisije kujikuta na sumbua mahakama!!
     
  7. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #7
    Jun 12, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ok,ni ufupi ni kwamba dereva ni we mwenyewe kuamua tu au atoke huko kwako au hukuhuku,kuna madereva wazuri tu huku....sitaandika gharama za aina yoyote on board, ni PM nikuambie gharama wanazolipa hawa jamaa, na barabara za huku sio mbaya kivile, unaweza gari yako ikakaa hadi miezi 4 isiwe na service kubwa yoyote zaidi ya kuwaga oil na greece tu. Kuna Hiace 2 lakini haat hizo hazitoshi so check it out and PM me plz 4 all who are interested!!
     
Loading...