Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenye experience ya hii kitu,anipe ushuhuda!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Perry, Apr 20, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Chukulia kwamba wakati uko chuon,let say kuna gal ulikua unampenda mbaya,afu kila ukimwambia kuhusu hisia zako kwake anakuonyeshea dharau za waziwazi.asa ikitokea siku mmemalza chuo, we unapata ajira ya fasta fasta..miaka inasonga mbele, inatokea siku huyo gal anakuja ofisin kwenu afu kachoka mbaya na anatakiwa aonane na wewe ili uweze kumtatulia tatzo lake{let say wewe ndo unatakiwa uidhinishe aajiriwe au vp}utamsaidia kweli au utafanyaje?over
     
  2. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kama bado mzuri unamaliza shida yake na wewe unatngaza nia
     
  3. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kama ana sifa unatakiwa kumpa kazi.
    kukukataa sio sababu ya wewe kumtosa.
    Utakuwa na akili ndogo sana ukimnyima ajira kama ana sifa stahili.
    Ulitaka awakubali wangapi
     
  4. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Kama anasifa nitampa anachostahili lakini sitampendelea kwa sababu ya kujiwekea mazingira ya ku-do naye.......lol
     
  5. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 477
    Trophy Points: 180
    Smart move........OTIS...................hakuna visasi ukitaka kuifaidi dunia hii...........
     
  6. k

    kabye JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo si ajira kuumpa. Tatizo lauyo gul anakuzala sana.....Mwisho; usimpe ajira coz atakuzarau ata ukiwa nae offisini kwako, nibola umwambia nafasi amna akajaribu sehemu nyingine full stop.
     
  7. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tena kisasi cha kutoswa.
    hatari hii
    OTIS
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Senetor bwana na maswali yake!!
     
  9. k

    kabye JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau amna kitu kibaya kama mtu kukufanyia zarau.
     
  10. k

    kabye JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukiwa nae kalibu/offisini utashindwa kufanya kazi zako vizuri kwa kumuwaaza uyo zarau-gul
     
  11. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    kama ana qualifications za kazi na hapo ofisini kwenu mnahitaji kama yeye mpe kazi,ila kama hana mchane tu kwamba hamhitaji mtu kama yeye,na kumpa moyo kwamba ukipata mchongo mwingine utamshtua,kama atafanikiwa kupata kazi hapo,weka social distance kwanza maana anaweza akakupenda kwa ajili ya cheo chako,sio wewe kama wewe,,,,nakushauri utazame mbele,wadada wako kibao tu,jaribu kutafuta zaidi utampata mnae-match
     
  12. Ennie

    Ennie JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 7,150
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hivi mtu akikukataa amekudharau?
     
  13. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,155
    Likes Received: 1,498
    Trophy Points: 280
    kama ana vigezo ntampa ajira kwani mapenzi si lazima yawezekana sikuwa na vigezo alivyo hutaji.
     
  14. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145

    Sawa mkuu na ajue kuanza kuoata kazi sio guarantee ya kuwa successful wako wengi tu wa aina ya mawazo mgando na mpaka sasa hakijaeleweka kwa sababu ya roho kunjifu

    Kweli yaani uanze kukumbuka vichocheo vya zinaa halafu uanze kuweka uhusiano na kazi inayobeba maisha ya mwanadamu mwenzako

    Takehome kwa mtoa maada; Imagine huyo dada ni mchumba au mkeo ameomba kazi kaitwa interview ume-mdrop na kumpa baraka zote halafu jioni unamuuliza yaliyojiri anakupa mkasa kama huo!!!!!!!!!

    Ama kweli mafisadi wapo wengi na tunahitaji umakini kuwabaini na kuwatokomeza wote
     
  15. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Tenda wema uende zako (alafu kumbuka hapo utakuwa hutendi wema..) ni kazi yako kumuhudumia yoyote anayekuja ofisini regardless halikukataa wala kukukubali,

    Kama anavigezo vya kutosha kama ni kazi au kama ni kazi yako kutatua matatizo huna budi kufanya kazi yako

    Business.. Never Personal...
     
  16. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Katika maisha yangu I really hate kumpata msichana eti kwa sababu ya shida zake, so kwangu mimi nachokiona kama yuko qualified unampatia kazi na pia kiustaraabu unakaa kimya mpaka hapo ajiskie mwenyewe na kama bado msiomamo wake upo pale pale mwache maana huenda hakukuambia ukweli ana mtu wake ambae wametoka nae mbali so stay away from her please hata kama umemsaidia kupata kazi.Kwani wewe katika maisha yako umesaidiwa mangapi na mangapi uliweza kurudisha shukrani
     
  17. k

    kabye JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Tatizo si kukataliwa but tatizo zarau aliyo nayo uyo zarau-gul.


     
  18. k

    kabye JF-Expert Member

    #18
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nukuta. songa mbele mkuu
     
  19. k

    kabye JF-Expert Member

    #19
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ata yeyeoffisini kwake ana qualification anazo itaji nukuta

     
  20. k

    kabye JF-Expert Member

    #20
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Tatizo majibu yake na anavyo kutazama (Signal sign)
     
Loading...