Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mwenye driver za sound

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Parata, Jun 5, 2012.

  1. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #1
    Jun 5, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    jamani nimeweka window 7 nimekosa sound driver mwenyenazo jamani naomba watu wangu
     
  2. leh

    leh JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    niambie model ya laptop yako. cha kushangaza ni kwamba driver za sound card nyingi ni compatible, yaani ni nadri windows ishindwe kupata driverza kufaa kupachika hata za kufanania. hii inatokana na kwamba soko la audio devices haliuzi kama for example la video card. so kwa kukusaidia zaidi, pia ningetaka kujua kuhusu hii installation uliofanya. ni fresh installation?? au umeupgrade windows yako? kwanini umeinstall windows upya?
     
Loading...