Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenye display/screen ya laptop dell latitude 620

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by DR. RICHARD, Oct 10, 2012.

  1. D

    DR. RICHARD Senior Member

    #1
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 127
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tafadhari wana JF, kwa yeyote mwenye display ya laptop hiyo tuongee biashara, kwani kuna laptop inakufa screen yake.
     
  2. sajosojo

    sajosojo JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 738
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    kwani imeharibikaje maana kunajamaa huwa anatengeneza
     
  3. D

    DR. RICHARD Senior Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 127
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ina leta rangi tu mkuu, haidisplay chochote nimeonana na mafundi wawili wameniambia nitafute nyingine
     
  4. sajosojo

    sajosojo JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 738
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Jaama nimeuuliza kasema anaweza kama vip ni pm namba yako nikuunganishe nae yuko dar
     
  5. D

    DR. RICHARD Senior Member

    #5
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 127
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Thank mkuu, bahati mbaya nipo mwanza
     
  6. hashy1310

    hashy1310 Member

    #6
    Oct 10, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Sometimes unaweza ukadhani ni display kumbe siyo.ukiweza ijaribu kwenye mashine nyingine.kuna kitu kinaitwa vga kipo kwenye motherboard huwa kinakufa hasa katika hizo dell d630 na 620.mimi ni fundi pia nipo mwanza
     
  7. hashy1310

    hashy1310 Member

    #7
    Oct 10, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Ikiwa issue ni hiyo display imekufa basi ntakusaidia kuipata pia
     
  8. D

    DR. RICHARD Senior Member

    #8
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 127
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nashukuu kaka, nipatie namba hapa nikutafute.
     
  9. Damson88

    Damson88 JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ninazo display....kwa maelezo
    0713218388
     
Loading...